Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<ใครใช้ X1950XT แล้วเปลี่ยนซิ้งบ้าง>..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <<<ใครใช้ X1950XT แล้วเปลี่ยนซิ้งบ้าง>..

ใครใช้ X1950XT แล้วเปลี่ยนซิ้งบ้าง และใช้ิซิ้งอะไรกัน กับ อุณหภูมิลดไปเท่าไหรบ้าง ขอข้อมูลหน่อยนะ ตอนนี้ ปกติ 53 Fullload 85 มันร้อนไป
    Attached Files

โหสุดยอดเลย full 85

Comment

ผมFull 90นิดๆ idea 58-61 ไม่แอร์ห้องอบๆ

AcceleroX2 ครับ idea ลงมา 52 แต่ fullนี้สิ 76

ถ้าแอร์46 full 71

ถ้าจะติดตัวนี้แนะนำให้ เพิ่มดูดอากาศด้านล่างมันอีกตัวจะเห็นผลชัดเจนมากครับ หรือถ้าคิดว่าระบายอากาศในเคสดีอยู่แล้ว ก็ไม่ต้องครับ แต่ติดแล้วเห้นผลจริงๆนะ

Comment

ผมใช้ Arctic Cooling Accelero S1 อยู่ครับ ปกติ 44 Fulload 65 กับพัดลม 12cm 1ตัวครับ

Comment

ถ้าตัวนี้ดีไหม? Zalman Fatal1ty FC-ZV9 พอดีอ่านกระทู้เก่ามาน่ะ

Comment

Originally posted by samutss View Post
            ถ้าตัวนี้ดีไหม? Zalman Fatal1ty FC-ZV9 พอดีอ่านกระทู้เก่ามาน่ะ
            เห็นด้วยครับ

Comment

แล้วไอ้ตัวนี้มันแถมซิ้งแรมด้วยไหม หรือต้องซื้อแยกน่ะ ท่าน Gearhead

Comment

ชามข้าวหมาเหรอท่าน เห้นเขาบอกดีนะ แต่ผมไม่เคยใช้ ผมชอบที่ ตัวนี้สวย ด้วยแหละอิอิ

Comment

Originally posted by samutss View Post
                  แล้วไอ้ตัวนี้มันแถมซิ้งแรมด้วยไหม หรือต้องซื้อแยกน่ะ ท่าน Gearhead
                  แถมครับ สีแดง

ถ้าเป็น VF-900 จะเป็นสีน้ำเงิน

Comment

ok.เดี๋ยวเสาร์นี้ จะไปถอยเลย แต่ว่าไอ้ตัวนี้นี่ร้านไหนขายนะ TK หรือ Jedi ครับ พอดีเข้าเว็บแล้วงงๆ

Comment

ok.เดี๋ยวเสาร์นี้ จะไปถอยเลย แต่ว่าไอ้ตัวนี้นี่ร้านไหนขายนะ TK หรือ Jedi ครับ พอดีเข้าเว็บแล้วงงๆ
                      มีทั้ง 2 ร้านนี้ครับ

๋Jedi

TK

Comment

แล้วถามอีกข้อนะ เวลาเข้า windows นะ มันจะเป็นจุดๆเขียวๆบนหน้าจอแต่ไม่เยอะมาก แต่พอปรับ Resolution มันลดลงและปรับกลับมันก็จะหายไป กับ ค้างตอนเล่นเกมส์นี่ มันเป็นอาการเรื่องความร้อนหรือเปล่าครับ

Comment

แล้วถามอีกข้อนะ เวลาเข้า windows นะ มันจะเป็นจุดๆเขียวๆบนหน้าจอแต่ไม่เยอะมาก แต่พอปรับ Resolution มันลดลงและปรับกลับมันก็จะหายไป กับ ค้างตอนเล่นเกมส์นี่ มันเป็นอาการเรื่องความร้อนหรือเปล่าครับ
                          ค้างตอนเล่นเกมส์น่าจะเป็นที่ความร้อนครับ แต่ตอนเข้าวินโดว์ใหม่ๆ ไม่แน่ใจครับ

Comment

ถ้าสนใจเรื่องประกัน (พัดลม) ตอนซื้ออย่าลืมถามคนขายนะคับ :P

Comment

ผมว่าตัวนี้เจ๋งที่สุดครับแต่ปัจจุบันคงหาไม่ได้แล้วครับ และของผมเองตอนนี้ก็อยู่ในมือท่านชายลมโชยไปแล้วครับ การ์ดก็ท่าน GEM-7 อนุเคราะห์ไปนานแล้ว

มีไฟด้วยครับ

อุณหภูมิขณะ Fulload

Comment

Working...
                              X