Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเจกลายสติดเกอร์เอาไปติดเคส[อย่าเอาไปขายเเล้วกันครับอุสาทำ]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเจกลายสติดเกอร์เอาไปติดเคส[อย่าเอาไปขายเเล้วกันครับอุสาทำ]

เเจกลายสติดเกอร์เอาไปติดเคส[อย่าเอาไปขายเเล้วกันครับอุสาทำ]ที่ว่าเอาไปขายอะ ขายเด็กน้อยใบละ 5 บาท เดียวจะโดนข้อหาหลอกเด็กอายุต่ำกว่า18+
    สำหรับสติกเกอร์ที่มีวงกรม เอาไว้ใส่ช่องพัดลมสำหรับเคสที่เจาะรูพัดลมมาเเล้ว

ช่วงนี้ปิดเทอมมีเวลาว่างๆเยอะเลยหัดออกเเบบอะไรนิดๆหน่อยๆ ขอนิดนะครับอย่าเอาไปใช้หารายได้ใดๆทั่งสิ้นผมคิดออกมาเเจกให้ฟรีๆ

โปรเเกรมที่ใช่เปิด adobe illustrator cs3 ทำเป็น .ai สามารถเปลียนสีได้ตามสบายเลย

อีกนิดครับซื้อกระดาษ สติกเกอร์สำหลับพิมพ์ ถ้าเป็น glossy sticker ยิ่งดีจะสวยเนียนมากๆ
    Last edited by Jaiyen; 10 Jul 2010, 13:50:41.

http://img525.imageshack.us/img525/3025/stikerdy8.jpg ตัวอย่าง

http://sv2.gushare.com/file.php?file...19892f01089f68 link ของ ไฟร์

http://sv2.gushare.com/file.php?file...f94ff88828link ของ .ai เวอร์ชัน 10.0 สำหรับคนที่เปิด CS3 ไม่ได้
    Last edited by Jaiyen; 20 Oct 2007, 07:27:02.

Comment

กระทู้ดีๆแบบนี้ ดันน

Comment

ขอบคุณครับ แล้วมันสามารถขายได้หรือครับ อิอิ ใครจะซื้อนะ

Comment

แนวดี หนับหนุนๆ ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เอาไปให้ตามร้านที่รับปริ็นภาพใหญ่ๆ ปรื็นให้ก้อได้ใช่มะฮะ ??
              ละถ้าจะเอาให้เค้าปริ๊นมาให้ ต้องเอาไฟล์ ai ให้เค้าใช่ป่าวฮะ

Comment

มีรูปแล้ว ตอนทำสติกเกอร์ ต้องไปทำที่ไหนครับเนี่ย *-*
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by tnz_rock View Post
                  เอาไปให้ตามร้านที่รับปริ็นภาพใหญ่ๆ ปรื็นให้ก้อได้ใช่มะฮะ ??
                  ละถ้าจะเอาให้เค้าปริ๊นมาให้ ต้องเอาไฟล์ ai ให้เค้าใช่ป่าวฮะ
                  ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                    มีรูปแล้ว ตอนทำสติกเกอร์ ต้องไปทำที่ไหนครับเนี่ย *-*
                    ปริ้นกับเครื่องที่บ้านก็ได้ครับ ซื้อกระดาษสติกเกอร์ มา เเผ่นละ 10-15 บาท

Comment

ลายแนวดีครับ สวยครับ

Comment

ขอบคุณครับท่าน

Comment

ว่าแต่เจ้ากระดาษ glossy sticker นี่
                          หาซื้อได้ที่ไหนบ้างฮะ

Comment

สวยดีคับ^^

Comment

ใครปริ้นมาแล้วขอดูมั่ง ... สวยครับ ชอบๆ
                              Last edited by Autsumaki; 19 Oct 2007, 18:38:58.

Comment

Working...
                              X