Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!!!!!!!775dual-vsta ลง XP ไม่ได้!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!!!!!!!775dual-vsta ลง XP ไม่ได้!!!!!!!!

ผมใช้ 775dual-vsta แล้วลง XP ไม่ได้ มันเกี่ยวกับเวอร์ชั่นของไบออสรึป่าวคับ
    เพราะทีแรกเป็นเวอร์ชั่น 2.4 พอเคลมแล้วกลายเป็นเวอร์ชั่น 2.7 ผู้รู้ช่วยให้คำตอบด้วยคับ

ไม่เกี่ยวเลยครับ

Comment

2.7ผมก็เคยใช้นะครับลงXPได้แน่นอนครับ

Comment

อยู่ที่ windows ท่านเองล่ะ

Comment

ผมลองมากกว่า 5 แผ่นนะ (แผ่นวินโด้วส์)

Comment

มัน error อะไรตรงไหนเหรอครับ ลองดูที่แรมยังครับ

Comment

เช็คแผ่น Windows ครับ
              ลงไม่ได้ ลองเปลื่ยนแรม หรือ HDD ดู
              ถ้าไม่ได้ ส่งบอร์ดเคลมครับ

ป.ล. ยังไงมันต้องลง Windows ได้สิ

Comment

มันลงได้แต่วิสต้าอย่างเดียวคับ แรม HDD เปลียนยกเครื่องแล้ว ไม่หาย

Comment

Working...
                X