Announcement

Collapse
No announcement yet.

5000 กับ vga card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5000 กับ vga card

ราคา5000รุ่นไหนน่าเล่นที่สุดเห็นว่า7600GS DDR3 SPARKที่ใช้ zink ของ zalman ว่ากันว่าน่าใช้แต่กลัวใช้เล่นเกมส์ได้ไม่เกิน2ปีสู้เก็บตังอีกนิดออก7600gtหรือ7900gsแล้วเล่นยาวเลยดีก่าไหมครับหรือเอา7600GS ก็พอ

ถ้าสามารเล่น 7900GS ได้ ก็คุ้มสุดครับ แต่ถ้าไม่มีงบ 7600GS ก็เป็นตัวเลือกที่ดี

Comment

7900gs เลยครับ คุ้มกว่า

Comment

ความคุ้มค่าพูดยากนะครับ แรงกว่าก็แพงกว่า และอีกไม่นานก็ตกรุ่นทั้งนั้นครับ ซี่รี่ 8 กำลังจะมาใครก็รู้ครับ
        -----------------
        7900GS ไม่นานก็ถูกคลื่นลูกใหม่ทับอยู่ดีครับ ความแรง แลกมากับราคาที่แพงกว่าเสมอครับ
        -----------------
        เล่นตามงบ ใช้ให้คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป น่าจะเป็นทางลือกที่ดีกว่าครับ

Comment

ภ้าไม่อยากรอก็ใช้ WinFast PX7600GS/256Mb DDR2 ครับ ใช้ดีมากครับคุ้มกับงบที่เสียไปด้วยครับเล่นเกมส์ลื่นแล้วครับที่ความละเอียด 1280*1024

Comment

เล่นตามกําลังทรัพย์ในกระเป๋าดีที่สุดครับงบ5000 ก็ตามที่คุณบอกมาก็ดีแล้ว

7600 gs หรือไม่รอ อีกสักนิดก็ได้เผื่อ series 8 ออก พวก series 7 ถูกลงค่อยซื้อก็ได้

Comment

Working...
            X