Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยคับ เรื่อง AGP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยคับ เรื่อง AGP

เครื่องคอมของผม M.B มี AGP V.2 4X อยากทราบว่ามี การด์จอยี่ห้อไหนใส่ได้บ้างคับแล้วราคาเท่าไรคับ .......ขอบคุณคับ

หา ATI 9100 มาลองครับ
    GF 4 TI ครับ

Comment

การ์ดจอที่เขียนว่ารองรับ AGP 4x / 8x ครับ

ให้ชัวร์ก็ยกไปสียบที่ร้านเลยครับ มีบางที่เคยได้ยินว่ามีปัญหา แต่ส่วนมากก็ใช้ได้ครับ

อย่าลืมนอกจากไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่แล้ว ไดร์ฟเวอร์ของ๙ิพเซตบนเมนบอร์ดก็ความอัพใหม่ด้วยครับ

Comment

รุ่นๆสูงๆใส่มักจะมีปัญหาครับ
        -----------------------
        อยากแนะนำรุ่นที่ไม่สูงกว่า 6200 ไม่น่าจะมีปัญหาครับ
        -----------------------
        ถ้าเป็น 6600 ขึ้นไปมีโอกาสที่จะใส่แล้วมีปัญหามากกว่าครับ

Comment

วันก่อนซื้อ GF4 mx4000 agp 8x มาเสียบเน่าเลยใช้ไม่ได้ รู้สึกว่ามันจะคน ละ Volt กัน

Comment

Working...
          X