Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องราคางานคอมมาร์ท,พันทิพย์,ฟอร์จูน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องราคางานคอมมาร์ท,พันทิพย์,ฟอร์จูน

ในช่วงที่มีงานคอมมาร์ท ราคาที่พันทิพย์,ฟอร์จูนก็ลงเหมือนกันเหรอครับ
    รบกวนผู้มีประสบการณ์หน่อย เพื่อการตัดสินใจซื้อที่ดีที่สุดสำหรับเพื่อนๆ

รอผู้รู้ มาตอบตอนแรก พรุ้งนี้ จะไปถอย s41-322 ที่พันทิพละ แต่มีเพื่อน บอก รองานคอมมาท ก่อนก้อได้ แต่ไม่รู้ว่าราคา จะลดลงอะป่าวอ่ะ แล้วมีตัวไหนเจ๊งๆ อีกมั้งอ่ะ

Comment

คอมมาร์ทของแจกเยอะครับถ้าต่อราคาดีๆอาจได้ของแถมมากกว่าที่คิดเพราะเขาจะบอกว่าแถมเพิ่มให้แทน
      ส่วนราคา เท่าๆกันแหละครับกับที่พันทิพย์ แต่อย่าเข้าร้าน speed นะ ร้านนี้งกของแถม

Comment

คอมมาร์ท คนเยอะวุ่นวายอะไปพันทิพย์เทส สบายๆใจๆ ดีก่าา ตรวจดูได้ไม่ต้องรีบร้อน ของแถมตอนนี้ของ benq มันก็เยอะอยู่แล้วนะ

Comment

คอมมาร์ทได้ของแถมเยอะ

พันทิพ เทส สบายใจ

Comment

Originally posted by watitta View Post
            คอมมาร์ทของแจกเยอะครับถ้าต่อราคาดีๆอาจได้ของแถมมากกว่าที่คิดเพราะเขาจะบอกว่าแถมเพิ่มให้แทน
            ส่วนราคา เท่าๆกันแหละครับกับที่พันทิพย์ แต่อย่าเข้าร้าน speed นะ ร้านนี้งกของแถม
            ไม่ใช่แค่งกของคร้าบ แต่บริการหลังการขายแย่สุดๆ มารยาทไม่มีกันเลย

Comment

แล้วช่วงนี้ก้อ รอให้ถึงงาน คอมมาท แล้วก้อไปซื้อที่ พันทิพ ช่ายป่าว คิดถูกป่าวเนี่ยเรา อยากจาได้ S41-322 แล้ว ของมันจะหมดก่อนป่าวอ่ะ แล้วมีตัวไหน น่าเล่นเหมือน S41-322 อีกมั้งอ่ะ

Comment

คอมมาร์ทของแถมเยอะจริง ๆ ครับ โชคดีอาจจะได้ลดราคาด้วยนะครับ แต่เรื่องราคาแทบไม่ต่างจากที่เขาขายเลยครับ ถ้าไม่สนใจของแถมก้ซื้อเลยครับเพราะราคาเท่ากัน

Comment

ผมเคยเจอบางทีฟิร์จูนถูกกว่าคอมมาร์ทอีกอ่ะคับ แต่มะใช่โน๊ตบุ๊คนะ

Comment

เราจาซื้อ 322 อ่ะ อยากได้มาก แต่อดใจรอคอมมาร์ทก่อน พอดีอยากได้พวก กะเป๋า ไวร์เลสเมาส์
                    นายอดใจรออีกนิดดีป่ะ วันที่ 1 เอง เผื่อมันจะมีข้อเสนอที่ดีกว่าอ่ะ
                    ถ้ายังไม่รีบใช้อ่ะนะ

อย่างเรื่องตัวเครื่อง ลองไปเดินพันทิพดูก่อน จับๆลูบๆ ดูภาพ ไรพวกนี้ก่อน ว่าถูกใจไหม พอวันที่ 1 ก้อไปคอมมาร์ทซื้อเลย

Comment

ไปประมูล ที่ คอมมาร์ทเอาสิครับ

ไม่ผิดหวัง

ต้อง ให้เวลา นั่ง ยกป้าย ซัก ๓ ชม ยังไงก็ คุ้มๆ

Comment

เท่าที่ผมรู้นะ ราคาในงานคอมมาท แทบไม่ต่างกับซื้อตามร้าน พันทิพย์หรือฟอร์จูนเท่าไหร่เลย งานคอมมาทมันดีที่ว่ามีตัวเลือกมาหลายเจ้าให้ดูได้สะดวกแล้วก็มีของแถมเยอะกว่าซื้อร้านนิดนึง
                        พวกที่ไปขายตามงานคอมมาทมันก้อมาจากพันพิทย์และฟอร์จูนเป็นส่วนใหญ่อะแหละคับ
                        อย่างเช่น acer มาเปิดบูท ร้านพวกนี้ก็จะเอา acer ในร้านตัวเองมาร่วมขายในบูท acer ไรงี้

Comment

Working...
                        X