Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6750 ร้อนเท่าไหร่กันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คล็อกที่ 3.2 ติดซัลแมน 9500LED

วัดทุกโปรแกรมรวมทั้ง Bios และ คอร์เทมพ์ ตรงกันหมดที่
    Idel 34 Full 46 ไม่เกินนี้

Comment

ผมเอา มิตเตอร์วัด เสียบไว้ข้างกระดอง core 18 แต่ที่มิเตอร์ผม 24 ครับ เปิดแอร์ 26

ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ ของแบบนี้ไม่ลองก็ไม่รู้ เมื่อก่อนผมก็ไม่เชื่อ เซนเซอเพี้ยนแน่ๆ จะเย็นกว่าอุณภูมิห้องได้ไง

แต่พอเอามิเตอร์เสียบข้างกระดอง(ถึงจะไมได้ อุณภูมิแท้จริงแต่ก็ได้ใกล้เคียงที่สุด) มันก็ออกมาเท่านั้นจริงๆ

Comment

ของผม cpu 30-35 c ของคุณ choke โปรแกรมน่าจะเพี้ยนนะครับ 12 c เหอะ ๆ
        Last edited by ajjuve; 22 Oct 2007, 12:31:46.

Comment

ของผม รัน orthors 2ชั่วโมง นิ่งๆแถว 40-42 ครับ
          400*8 + นินจาจิ๋ว

Comment

Working...
          X