Announcement

Collapse
No announcement yet.

adapter ชาร์จไฟ ของ HP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• adapter ชาร์จไฟ ของ HP

ผมพีึ่งสังเกตวันเวลาใช้งาน มันจะมีเสียงดังจี๊ดๆอยุ่อ่ะ ต้องเอาหูไปเเนบใกล้ หรืออยุ่ในห้องเงียบๆจิง
    ถึงจะได้ยิน ท่านอืนเป็นกันป่าว เเล้วควรทำไงดี เอาไปเเคลมดีป่าว

แปลกจัง ลองเอาไปเช็คดีกว่าครับ

Comment

เคยอ่านเจอคนที่มีอาการแบบนี้เหมือนกันครับ เค้าเอาส่งไปเช็คที่ศูนย์ ศูนย์เค้าก็เปลี่ยนให้นะครับ รู้สึกว่า adapter ชาร์จไฟ ของ HP จะมีปํญหาแบบนี้บางตัวครับ

Comment

ของผมเงียบสนิทเลยครับ

แต่เราท์เตอร์ของ TOT ผมมันมีเสียงแฮะกลัวมันเจ๊งอยู่เหมือนกัน

Comment

ของผมก็เป็นแต่ว่าหม้อแปลงลำโพงครีเอทีฟอ่ะ
          เวลามันยังไม่ร้อนนี่อย่างดัง จืดๆๆๆๆๆๆ
          พอร้อนแล้วมันก็หายเสียงเบาลง

Comment

ต้อง เงียบ นะครับ

Comment

ศูนย์ HP อยู่เเถวไหนคับ ไปยังไง รถสายไรผ่านบ้าง
              ผมอยู่เเถวปิ่นเกล้า

Comment

แถวปิ่นเกล้า แนะนำให้นั่งสายอะไรก้ได้ไปลงกองสลาก แล้วต่อ 47ไปครับ
                ศูนย์อยู่ตรงข้ามสวนลุมอาคารอื้อ จื่่อ เหลียง
                ชั้น3ครับ ถามยามเอาก้ได้เผื่อหลง 55+

Comment

ขอบคุณมากท่าน

Comment

ของผมเอามาเเนบหูเเ้ล้วเสียงโทรศัพท์ดัง มันผิดปกติใช่ไหมครับ ต้องส่งเคลมไหมครับ (ล้อเล่นนะครับ)

Comment

Working...
                    X