Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่างนักเลยเลยขอโชว์บ้าง มีเเต่ของระดับๆ (อ่อน)ทั้งนั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่างนักเลยเลยขอโชว์บ้าง มีเเต่ของระดับๆ (อ่อน)ทั้งนั้น

หลังจากวันนี้ได้เอาเคสไปปัดฝุ่นเลยขอโชว์หน่อยนะครับ เคสไม่มีไรเลยงะ ^___^

อันนี่อัพเดตใหม่เอาสายท่อนํ้ามาหุ้มสายไฟ

ขอโชว์คีย์บอร์ดหน่อยครับ มืดไปนิดของ Logitech ซื้อมา 2-3 วันที่เเล้ว 650 เองมีใครซื้อมาเท่าไหร่บ้างครับ เพราะผมซื้อพันทิพย์ร้านที่มัน โล๊ะ เเล้วไม่มีประกันด้วย เเต่ของใหม่นะครับ ขออวดนิดนึง เกิดมาไม่เคยใช้คีย์บอร์ดเเพงกว่า 200 เลย !!!!

อันนี้เนื่องจากตอนซื้อการ์ดจอไม่ค่อยรู้เรื่องได้ซื้อ กิ๊กกาบ๊วย Silent pipe มา Fullload 60 กว่า จะซื้อซิ้งก็ไม่มีตังค์ เลยยัดพัดลมไปสองตัวเเบบในภาพ ผลคือ Fullload ไม่เกิน 55 ซะที oc ด้วย ใครใช้อยู่ลองได้นะครับ เย็นประหยัด

เปนไงครับ บ้านจิงๆ ใครมีของเเต่ง ขายถูกๆ หรือบริจาค บอกได้นะครับ 555

ปล ติชมด้วยนะครับ THANK YOU
    Last edited by watquik; 20 Oct 2007, 18:12:51.

พัดลม CPU ของอะไรครับ

Comment

case รุ่นไหนอะครับ ยี่ห้ออะไร

เห็น แว๊บๆละ cooler master ใช่มะ

Comment

Originally posted by PANSA View Post
        อุ้ย..ใจตรงกัน

Comment

Originally posted by PANSA View Post
          Originally posted by star2exodus View Post
          case รุ่นไหนอะครับ ยี่ห้ออะไร

เห็น แว๊บๆละ cooler master ใช่มะ
          Originally posted by THM View Post
          อุ้ย..ใจตรงกัน
          เคส COOLER MASTER CG 5 ครับ พัดลม CPU ของ arctic cooling pro2l tc ชื่อหรู สวยเเต่ผมซื้อมา 200 ครับที่ TK ต่อกระจาย

Comment

รก

น้อยกว่าของผมเยอะเลย

Comment

คลาสสิค ฟิตด้วย(ดรัมเบล)

Comment

เเหล่มๆครับ C5 BLACK เหมือนกัน

Comment

C5 เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by P5W View Post
                    รก

น้อยกว่าของผมเยอะเลย
                    55 ทําไงดีคับท่าน อยากรกๆเหมือนท่านจัง เเสดงว่าของเยอะ มีอันจะกิน

Originally posted by s4410020 View Post
                    คลาสสิค ฟิตด้วย(ดรัมเบล)
                    มีไว้ถ่วงนํ้าหนักบ้านเท่านั้นเเหละครับไม่ได้ใช้เเล้ว

Originally posted by Jaiyen View Post
                    เเหล่มๆครับ C5 BLACK เหมือนกัน
                    โชว์บ้างสิครับอยากเห็น (หรือโชว์เเล้วผมหาไม่เจอหว่า)

Originally posted by NICKKIEZ View Post
                    C5 เอิ๊กๆ
                    คร๊าบบบ นี้ c5 1ตัวนี้ก็เคสเเพงสุดในชีวิตเหมือนกัน(ชีวิตไม่ค่อยใช้ของเเพงนะครับ เเค่มีใช้ก็เยี่ยมละ)

Comment

สวยๆงับ

Comment

สวยนะเนี้ย

Comment

Originally posted by edd View Post
                          สวยๆงับ
                          Originally posted by tum905 View Post
                          สวยนะเนี้ย
                          ขอบคุณคร๊าบบบ

Comment

เเหล่ม

Comment

สวยดีคับ^^

Comment

Working...
                              X