Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับตอบปํญหาเรื่องคอม Part3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับตอบปํญหาเรื่องคอม Part3

motogp_linkinpark@hotmail.com

ใครไม่สะดวก แอต ก็โผสในนี้ครับ ยินดีรับใช้ครับ

ดันๆ

Comment

ทำไมไม่ดันกระทู้เก่า จะตั้งทำไมเยอะๆ เห้อ ว่าจะไม่พูดละ ข้อหน่อยเหอะ

จริงๆ ท่านยังไม่แน่นเลย แล้วจะมาตั้งกระทู้รับทำไม

อบคำถามแต่ละครั้ง ตอบแบบพอผ่าน ไม่ได้เคลียหรือกระจ่างเลย

แจมตอบกับคนอื่น รอให้ท่านแน่นกว่านี้ก่อนดีกว่ามั้ง แล้วค่อยมาเปิดกระทู้แบบนี้

ปัยหาบางอย่างของท่าน ยังแก้ไม่ได้เลย

เก็บประสบการณ์ให้เยอะกว่านี้ แล้วค่อยเปิดรับก็ยังไม่สาย

Comment

ครับมีปัญหาพอดีเลย อะ
        ตามริงค์+รูปเลย แก้ไม่ได้เลย อะ

คือมันขึ้นแบบนี้ ครับ
        เมื่อคืนกับตอนเช้ายังเล่นได้อยู่เลย อยู่ๆ มันก็เป็นแบบนี้ อะครับ --"
        Vista กับ COH ยังเล่นได้ไม่มีปัญหา ครับ
        ลงใหม่ 10ๆ รอบก็ใม่หาย อะ ทั้ง Vista ด้วย เล่นได้แป๊บๆ ก็เป็น

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=109207

Comment

้เป็นที่ Bioshock.exe มันหยุดการทำงาน โปรแกรมเลยปิดตัวเอง ลองหาโปรแกรมนั้นดูอะครับ

Comment

คุณ BOYWA คุณจามาว่าไรผมละ ผมก็แลกเปลี่ยนความรู้ คุณไม่มีไรทำแล้วหรือไงครับ ว่าต่อว่ากันอื่น

คนเรารู้ไม่เหมือนกันนะครับ ต้องมาแลกเปลี่ยนความรู้กัน คุณนิสัยแย่ มาก

Comment

Originally posted by cliff123 View Post
              คุณ BOYWA คุณจามาว่าไรผมละ ผมก็แลกเปลี่ยนความรู้ คุณไม่มีไรทำแล้วหรือไงครับ ว่าต่อว่ากันอื่น

คนเรารู้ไม่เหมือนกันนะครับ ต้องมาแลกเปลี่ยนความรู้กัน คุณนิสัยแย่ มาก
              แล้วจะตั้งมาทำไมหลายๆกระทู้ครับ

สิ่งที่ผมพุดจริงไม่จริง ดุกันเอาเอง

ผมนิสัยแย่มานานแล้วครับ

Comment

เดือนร้อน เหรอครับ คิดว่าตัวเองเป็นใครครับ คิดว่าตัวเองใหญ่เหรอครับ คุณรู้ไปหมดทุกเีิื้่รื่องเหรอครับ

Comment

เป็น USER ธรรมดาในเวปคนนึง

ไม่เดือดร้อนอะไรหรอก แค่ไม่เข้าใจ ว่าทำเพื่อ กระทู้เก่ามีไม่ดัน ตั้งทำไมเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ข้องใจแค่เนี้ยแหละ

ส่วนอื่นที่ผมพุด ผมเสือกเองแหละครับ ตามสันดานคนชั่วๆๆแบบผมอะ เสือกไปเรื่อย

ปล. ขออภัย ถ้าหยาบคาย พอดีมันเป็นสันดานไปแล้ว

กระทู้นี่กรูโดนยำเละเทะแน่ๆๆ ไม่เป็นไร ชินแล้ว

Comment

เห็นด้วยกับคุณ BOYWA นะครับ
                    ปล.ความเห็นส่วนตัว ห้ามด่า

Comment

หยุดเถอะ ตูก็เพิ่งอัดคนหนึ่งไปเหมือนกัน ไม่มีประโยชน์ไม่มีอะไรดีขึ้น ใช้สมองคิดเรื่องอื่นดีกว่าไม่ต้องนั่งคิดเรื่องไร้สาระ จขกท.ต่อเลยครับ ผมมีเรื่องคล็อกcpuครับ cpu4200+@2.70 httx5 พอมีให้มันไปไกลกว่านี้ไหมครับ เคยอัดไป2.75 มีดับตลอดครับ

Comment

ผมว่านะ // หยุดเถอะครับ ถ้าความรู้ของ จขกท.ไ ม่แน่นจริงเวลาจะเป็นเครื่องบอกเอง (ปํญหาเหมือนกันแต่สาเหตุอาจจะไม่เหมือนกันก็ได้นะครับ) เอาเป็นว่าอยู่แบบแลกเปลี่ยนความรู้กันดีกว่าครับ

Comment

ผมว่าไม่เกี่ยวกับแน่นหรือไม่แน่นหรอกครับ ตั้งถี่แบบนี้มันไม่เหมาะสมครับผมว่านะ ถ้าคนมีปัญหาเขาก็มาโพสถามเองแหละครับ คุณ จขกท. ก็มาช่วยตอบบ่อยๆแล้วกันถ้าอยากให้คนมาปรึกษาก็ลงไว้ที่ลายเซ็นต์ซะดีกว่า ว่ารับปรึกษา+MSN ถ้าคุณไปตอบเขาบ่อยๆแล้วคุณแสดงให้เห็นว่าคุณความรู้แน่นจริง ก็จะมีคนมาโพสถามคุณ หรือไปปรึกษาคุณเองครับ
                          เลิกตั้งกระทู้แบบนี้ถี่ๆดีกว่าครับ

Comment

ขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ

ช่วงนี้อารมณ์แปรปรวน

คุณเจ้าของกระทู้คงไม่โกรธนะ อารมร์ร้อน มือไว ใจเร็วไปหน่อย

SORRY ข้าวต้มมัด (เขียนไม่เป็น )

Comment

มะทราบว่า ผมจะทาม cpu แบรนไทยๆ ตีตลาด intel ยังไงดีงับ

ให้ดี ขอวิธีการผลิต cpu โดยละเอียด วัสดุ อุปกรณ์ เงิน ทุน ด้วยนะงับ ^^?
                              Last edited by Teardrop; 18 Oct 2007, 23:06:55.

Comment

Working...
                              X