Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Driver 7950 GT หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Driver 7950 GT หน่อยครับ

คือว่าตอนแรกเลยลงไดร์ฟเวอร์ตัวล่าสุดไม่ได้ แผ่นที่มากับการ์ดเองก็ไม่ได้ด้วย ขึ้น blue ทุกครั้ง แต่ลงตัว 91.47 ได้ครับ เลยลงวินโดว์ใหม่ ตอนนี้ลงตัวใหม่ได้แล้วครับ แต่อยากทราบว่าใช้ตัวไหนถึงจะเวิร์คสุดๆครับ
    และจะใช้ psu เท่าไหร่ดี หลักๆก็มีแค่การ์ดจอ harddisk 1 ตัว กะ cd combo อีกตัวเท่านั้น บอกยี่ห้อกับรุ่นด้วยจะดีมากๆเลยครับ
    Last edited by Snowwolf 7.0; 19 Oct 2007, 08:53:49.

ลองดู 163.71 WHQL ดูครับ

www.guru3d.com

Comment

-ตามนั้น
      -psu ซัก 550Wขึ้นไป น่าจะสวย ใช้เผื่อรองรับอนาคตอันสว่างไสว หุหุ

Comment

ผม งง มากมาย นุกว่าPSU จาไม่พอ 450W Noname

CPU E2140 1.6@3.04 แว้วclock 7900GT Top ลากสุด

มานยังไม่มีแววว่าจาดับ

หรือว่ามานไม่กิงไฟคับ

ขอบคุงคับ

Comment

พี่ไม่ขาย 7950GT แว้วหรอ จนผมไปเอา 7900GT Topมาแทนแว้วอะ

Comment

Originally posted by saikano View Post
            พี่ไม่ขาย 7950GT แว้วหรอ จนผมไปเอา 7900GT Topมาแทนแว้วอะ
            ผมขาย 7900 gs ไปแล้วอ่ะ ตอนนี้เหลือตัวเดียว เห็นคุณเงียบๆไป นึกว่าไม่เอาแล้วอ่ะครับ

Comment

อิอิ

คับ

Comment

ในตระกูล 79xx ที่ใช้มาตัว 91.47 น่าจะดีแล้วนะคับ..

Comment

Originally posted by nattt View Post
                  ในตระกูล 79xx ที่ใช้มาตัว 91.47 น่าจะดีแล้วนะคับ..
                  ขอบคุณมากครับ จะได้เปลี่ยนเลย

Comment

ผมใช้ตัวล่าสุด จาก NVIDIA ก็โอเคครับ

Comment

Working...
                    X