Announcement

Collapse
No announcement yet.

mainboardกับcpu P4 รุ่นไหนclockได้ดีสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mainboardกับcpu P4 รุ่นไหนclockได้ดีสุด

mainboardกับcpu P4 รุ่นไหนclockได้ดีสุด เอาทลุ4ghzนะ

ผมใช้ P4 รหัส C กับ P4P800 ก็ใช้ได้นะครับ แต่ยังไม่ถึง 4

Comment

เคยใช้แต่ 2.4a กับ p4p800 ครับ ได้3.4เสถียร 3.5บางครั้งจอฟ้า
      ถ้าใช้ 3.0E น่าจะถึงนะครับ แต่คงร้อนซกๆ

Comment

ตระกูล p4p800+3.0 ครับ ถ้าอยากได้ 4 ต้องเปลี่ยนระบบระบายความร้อนด้วยนะครับ

Comment

ตระกูล p4p800 ครับผม ตามด้านบน

Comment

ของผมขอแหวกแนวเอา ASRock P4VM890 ชิพ VIA ละกัน หุหุ หา P4P800 ไม่ได้ มันก็พา 2.4 ไป 3.1 ได้ละน๊า ^^

Comment

Working...
            X