Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook ตัวไหน support DirectX10 ละก็ไม่น้ำหนักไม่มากมั้งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook ตัวไหน support DirectX10 ละก็ไม่น้ำหนักไม่มากมั้งคับ

BenQ Joybook S41 แล้วยังมีรุ่นไหนอีกมั้ยครับผม (ตัวนี้เห็นบอก 2.3 Kg)

อยากได้หนักไม่เกิน 2 Kg อะครับ พอจะมีมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับผม

ปล. ถ้า BenQ s31 ใส่ 8600 ก็คงจะดี เห้อออ...

เล่น VIAO สิเบา สบายกระเป๋าตังแน่นอน เพราะมันแพงเหลือเกิ๊น

Comment

Originally posted by watitta View Post
      เล่น VIAO สิเบา สบายกระเป๋าตังแน่นอน เพราะมันแพงเหลือเกิ๊น
      เบาทั้งเครื่องเบาทั้งกระเป๋าตัง

Comment

vaio sz ตัวใหม่ใส่ 8600 GM มามั้ง

sz35 ที่ใช้อยู่ go 7400 เอง T_T

Comment

ราคานั้น ท่าจะยากหน่อยครับถ้าจะเอา dx10 ลองดูที่ใส่ 8400 ดูครับน่าจะพอได้เพิ่มนิดหน่อย

Comment

vaio ตัวเล็กๆๆ จอ13นิ้ว 8400GM ก้5หมื่นกว่าแล้วครับ

Comment

ไม่เกิน 2 KG น่ะมีครับ แต่จ่าย "แพง" มากกกกกกกกก เล่น S41 แหละครับ สบายกระเป๋า จอใหญ่ด้วย (หนักกว่าหน่อยเดียวเอง)

Comment

Working...
              X