Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาช่างเขาเทสคอมไม่ใส่ซิงค์ซีพียู?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เค้าเทสแค่เปิดติดนะคับ เปิดติดกะผ่านละ อิอิ (สำหรับช่างนะคับ ถ้าต้องเทส CPu วันเปง 100 ตัวใส่ซิงค์คงเหนื่อยน่าดูอิอิ)

Comment

มันจะร้อนได้ซักแค่ไหนกัน

Comment

มาฮาซักนิด

ไม่ได้ใส่ซิ้งแน่ๆ แต่ช่างแกใส่ชุดกันฝน เตรียมลุยน้ำ เลยไม่มีที่ให้ใส่ซิ้ง

ขำๆน้า

Comment

มาฮาซักนิด

ไม่ได้ใส่ซิ้งแน่ๆ แต่ช่างแกใส่ชุดกันฝน เตรียมลุยน้ำ เลยไม่มีที่ให้ใส่ซิ้ง

ขำๆน้า

Comment

ที่ดูใน YouTube ของผมก็เคยเป็นนะครับ
            เคยคิดว่าจะเทสเอาแค่เปิดติด เลยลองเอา CPU เก่ามาลอง
            Duron 1.2Ghz Socket A แต่ว่า คอร์มันบิ่น - -' ( แบบว่าจะลองเทส cpu ว่ามันเจ๊งยัง )
            พอลองเปิดเครื่อง แบบไม่ติด heatsink
            555+ ปรากฏว่า ไหม้คับ ควันขึ้นเหมือนในคลิปเลย เอิ๊กก เหม็นอีกต่ะหาก 555+
            แต่อีกตัวคอร์ไม่บิ่นมานไม่ไหม้นะคับ ( สงสัยเพราะไม่ได้ทำอะไรหนัก [full load] เลยยังไม่ทันไหม้ ) ^ ^

Comment

ขนาดผมวาง แต่ลืมล๊อก มันยังบูทไม่ทันเข้าวินโด ก็ร้องเตือนแล้ว

Comment

Working...
              X