Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer Aspire 5920G 102G16กับ benq s41 322

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer Aspire 5920G 102G16กับ benq s41 322

ตัวไหน ดีครับ ราคาพอๆกัย เห็นacerเป็น8600gt 256mb benq 8600gs 512mb อันไหน ดีกว่าครับgtมานแรม น้อย กว่าอ่ะ cpuของbenqได้เปรียบนิดนึงพี่ๆว่ารุ่นไหนน่าใช้กว่าครับ

Acer 5920G 102G16 ไม่มีการจำหน่ายจาก Acer แล้วนะครับ
    ตอนนี้มี Acer 5920G 302G16 ออกมาแทนประมาณ 2-3 เดือนได้แล้วซึ่งตัวนี้
    เป็นที่น่าสนใจสำหรับใครหลายคน ส่วนผมก็....ใช้ตอบกระที่นี้ไง อิอิ

Comment

ถ้าสองตัวนั้น เอาเป็นระหว่าง 322 กะ Acer 5920G 302G16 ผมว่าเอาเจ้า acer ครับจอแรงกว่าด้วยแต่หนักหน่อยเท่านั้นเองครับ ที่เหลือน่าจะชนะขาดนะครับ(ขออภัยแฟน s41 ด้วยนะครับ นักเลงคุมบอร์ดเลยนี่ครับ อิอิ)

Comment

555 ผมก็นักเลง s41 แต่ขอเชียร์ ACER ตัวนี้ เพราะว่ายังไม่เห็นมีใครมาบ่นเรื่องเสียนู่นเสียนี่ ซึ่งถ้าคุณภาพมันดีแล้ว ตัวนี้ดีกว่าแน่นอนครับ

ปลาลิง 1 gt แรงกว่า gs เสมอครับ
        ปลาลิง 2 อาทิตย์ที่แล้วเพื่อนผมนั่ง dot กันอยู่ Acer aspire สองเครื่องเลย กะ hp อีกเครื่องนึง ฟ้าผ่าลงมา Acer ทั้งสองเครื่องนั้นไปเลย hp นั่งเฉย - - ผลตรวจสอบก็คือ หม้อแปลงพัง lan เสีย ทั้งสองเครื่องเลย อนาจ
        - -

Comment

Originally posted by mnssp04 View Post
          ปลาลิง 2 อาทิตย์ที่แล้วเพื่อนผมนั่ง dot กันอยู่ Acer aspire สองเครื่องเลย กะ hp อีกเครื่องนึง ฟ้าผ่าลงมา Acer ทั้งสองเครื่องนั้นไปเลย hp นั่งเฉย - - ผลตรวจสอบก็คือ หม้อแปลงพัง lan เสีย ทั้งสองเครื่องเลย อนาจ
          - -
          อันนี้ใครโดนไปเต็มๆไม่ว่ารุ่นไหนก็คงไม่เหลืออ่ะครับ โทษ acer ไม่ไ่ด้ครับ
          แถวบ้านผมเรียก "ซวย" แหะๆ

Comment

คือทั้ง 3 เครื่องใช้ไฟจากเต้าเสียบเดียวกันน่ะ - - ใส่แบตไว้น่าจะกันได้เหมือน ups ไม่ใช่หรอ งง ?? อย่างน้อย lan ก็ไม่น่าพัง - -
            Last edited by mnssp04; 21 Oct 2007, 16:59:59.

Comment

เรื่องของดวงครับ...

Comment

แบตกันได้ส่วนนึงเท่านั้นครับ แต่ที่มันเกินมากๆ มานก็ม่องอะ เหมือนตัวเก็บประจุไงครับ เกินกว่านั้น...ระเบิดดีกว่า

Comment

Working...
                X