Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook ที่มี wiress ในตัวต่อ Gprs ได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook ที่มี wiress ในตัวต่อ Gprs ได้ป่าวครับ

คือจะต่อเนตนะครับ กับมือถือนะ โน๊ตบุ๊กมี wiress นะครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ต่อได้คับ อยู่ด้วยว่ามือถือรับรอง Gprs ไหม (ป๋มกะใช้อยู่ ที่อยู่ใหม่กันดาร โทรสับกะม่ะถึง ~><~) ถ้าโชคดีหน่อยกะมี เอจคับเร็วกว่า Gprs เยอะ ส่วนเรื่อง Wiress นั้นไม่เกียวกันคับ เพราะเป็นระบบเครื่องข่ายแลนไร้สายอะคับ
    ปล. อย่าลืมโทรไปที่ 0 ของระบบก่อนนคับ เรื่องโปรโมชั่นการใช้งาน Gprs ไม่งั้น อ๊วกคับ กะค่า Gprs (เพื่อนเคยต่อเล่นโดนไปเกือบ 3000 ระวังด้วยนะคับ)

Comment

คือจะต่อเนตนะครับ กับมือถือนะ ต่อได้คับ

โน๊ตบุ๊กมี wiress นะครับ ต้องดูว่ามือถือมีไวเรสหรือป่าวด้วยนะคับ จึงจะได้

ส่วนใหญ่ ต่อผ่าน บลูทูช ครับ

Comment

ไม่เคยต่อผ่าน wireless เพราะไม่มีครับอิๆ
        ต่อกับมือถือ ผมใช้ผ่าน bluetooth, Ird, datalink ส่วน wireless มือถือผมไม่มีเลยไม่รู้ครับ

Comment

ใช้โทสับต่อ gprs (หรือ edge แล้วแต่รุ่นรองรับ) แล้วใช้สายต่อจากโทสับไปคอม หรือใช้ bluetooth ระหว่างโทสับกับคอมดีกว่าครับ

Comment

Working...
          X