Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในพันทิพร้านไหนขาย mouse Logitech G7 บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในพันทิพร้านไหนขาย mouse Logitech G7 บ้างคับ

คือกะจะไปซื้อพุ่งนี้อะคับแต่ไม่รู้ว่าร้านไหนขายอ่า แล้วประกันนี่เอาของอาไรดีอ่าคับ

เห็นมีเยอะนะครับ G7 ในพันทิพย์อ่ะ เยอะกว่า G5 อีก ผมหา G5 ตั้งนาน ยังไม่เจอเจย
    ร้าน ที่แนะนำ P&Y ครับ ชั้น 3 ด้านหน้า ฝั่งขวาของห้างครับ

Comment

ขอบคุนคับ^^

Comment

แนะนำ ร้าน P & Y ครับ ผมเพิ่งไปออก G 15 keyboard มา วันนี้ เอง หุหุ แจ๋วจริง ลองดิ

Comment

Working...
        X