Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ Sound

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ Sound

เสียงมันเป็นแบบนี้เพราะอะไรครับ
    Last edited by night2910; 8 Aug 2010, 05:41:21.

อยากจะช่วย แต่เครื่องผมเปิด ไฟล์ ที่แนบมาไม่ได้ ไม่มีโปรแกรม มาในรูปแบบอื่นหน่อยครับ

Comment

อัพไฟล์ให้เจ้าของกระทู้ใหม่นะครับ แปลงจาก 3gp---->wma เผื่อท่านอื่นจะได้สะดวก

Attached Files

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        อยากจะช่วย แต่เครื่องผมเปิด ไฟล์ ที่แนบมาไม่ได้ ไม่มีโปรแกรม มาในรูปแบบอื่นหน่อยครับ
        ลองหา Vlc มาใช้ครับ เปิดได้เกือบหมด

Comment

Working...
        X