Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows2000กับ 2003 ตัวไหนไม่หน่วงเครื่องอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows2000กับ 2003 ตัวไหนไม่หน่วงเครื่องอ่ะครับ

windows2000กับ 2003 ตัวไหนไม่หน่วงเครื่องอ่ะครับ..ผมจะเอาไปลงใน VMware น่ะครับ..
    ตอนนี้ใช้ XP Student อยู่..หรือว่ามีตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ...ขอบคุณครับ

XP เดิมๆเลยครับ เสถียรสุด อาจไม่สวยบาดตาบาดใจ แต่ประสิทธิภาพดี

Comment

windows 2000 ครับ

Comment

98 ดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ แล้วพอจะมีที่โหลด 2000 มัย้ครับ ผมดันโหลด2003มาง่ะ...ฮาๆ

Comment

เข้า technet microsoft ครับ มี vitual hdd เป็น os ลงเสร็จแล้วใช้ได้เลย ให้โหลดมาลอง 120วันมั้ง
            แต่ท่านต้องเปลี่ยนจาด vm ware มาเป็น ms virtual pcนะ โหลดฟรีเหมือนกัน

Comment

Working...
            X