Announcement

Collapse
No announcement yet.

www.overclockzone.com Forums Record Database

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by eol View Post
    ไว้สอบเสร็จเอามาลงมั่งดีก่า~~ Duron ไร้คู่แข่ง อิอิ ........... (เพราะไปแข่งกะเค้าไม่ได้อะดิ -*-)
    ระวังจะมีสาวก ดูร่อนมาเสียบซะก่อนนะครับ

Comment

ผมมี ดูร้อน 900Mhz เดียวเอามาอัดกะเขาด้วย อิอิ
      (เล่นตั้งแต่ p 166Mhz คิดดูคนจะแก่แค่ไหน คิก คิก )
      Last edited by เครื่องเก่าๆ; 25 Sep 2006, 01:49:59.

Comment

Originally posted by เครื่องเก่าๆ View Post
        ผมมี ดูร้อน 900Mhz เดียวเอามาอัดกะเขาด้วย อิอิ
        (เล่นตั้งแต่ p 166Mhz คิดดูคนจะแก่แค่ไหน คิก คิก )
        เดี๋ยวไปยกจอเขียว intel 8088 มาอัดซะเลยนี่ !!(กดปุ่ม turbo เอา 555+) .... แต่ผมยังไม่แก่นะ >_<!!

Comment

ไอ 8088 ไรนี่ผมยังไม่รู้จัเลยครับ เพิ่งมารู้จักคอมพิวเตอร์สมัย Core 2 Duo นี่เองครับ แสดงว่าไอคนที่รู้จัก 8088 ไรนี่แก่แล้วครับ

Comment

ซะงั้น อิอิอิ

Comment

Originally posted by eol View Post
              เดี๋ยวไปยกจอเขียว intel 8088 มาอัดซะเลยนี่ !!(กดปุ่ม turbo เอา 555+) .... แต่ผมยังไม่แก่นะ >_<!!

โอว ของในตำนานเลยนะนั่น

Comment

Originally posted by เครื่องเก่าๆ View Post
                อุ้ย..ความลับแตก เลยลาววว

Comment

ลอง clock cpu เล่นละ m/b ตัวนี้ clock ไม่ไหวแหะ =x= ได้เพิ่มมา 100Mhz ไม่ต้อง o/c ดีกว่า เหอๆ ........ (มันปรับ clock agp ไม่ได้ =_=! เครื่องแทบเน่าเลย เหอๆ แย่จริงๆ)

Comment

อัพให้ผมด้วย ผม โพสใหม่แล้วครับ
                    sempron 2800+ bus 335*8 เหอๆ จาพยายามลากให้ถึง 350

Comment

รบกวน OverclockZone Staff กรุณาอับเดทด้วยคับ ขอบคุณ

http://www.overclockzone.com/forums/...ead.php?t=1610

Comment

แรงอะไรกันมากมายขนาดนี่ครับ เห็นแล้วยากได้

Comment

เบื่อทำลายสถิติคนรูแล้ว เด๋วไปหาAM2มาอัดลงต่อดีกว่า

Comment

อ้าว ท่านน่อม ล่อไปคนเดียวหมดซะงั้น 55+

Comment

เอ่อออ แก้นิดดิคับ ที่ลงไว้ของผมนั่นมาน AM2 นะครับ

ส่วนนี่ผลงานที่ทำแบบสุดความสามารถของผมแล้วครับ รบกวนพิจารณาด้วยครับ

x2 3800+ am2 2.0@2.8
                              abit an9 FATAL1ty X32
                              GEIL value ddr667 5-5-5-15 1024*2
                              XFX7600gt extreme 590*1600@670/1640

http://www.overclockzone.com/forums/...9008#post49008

Comment

Originally posted by yenmanovic View Post
                                เอ่อออ แก้นิดดิคับ ที่ลงไว้ของผมนั่นมาน AM2 นะครับ

ส่วนนี่ผลงานที่ทำแบบสุดความสามารถของผมแล้วครับ รบกวนพิจารณาด้วยครับ

x2 3800+ am2 2.0@2.8
                                abit an9 FATAL1ty X32
                                GEIL value ddr667 5-5-5-15 1024*2
                                XFX7600gt extreme 590*1600@670/1640
                                แก้ให้แล้วครับ ตอนลงนี่กะลังง่วงนอนหงะ ขอโทษด้วยครับ

Comment

Working...
                                X