Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดซ็อกเก็ต A ตอนนี้ตัวไหนท็อปสุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wikorn View Post
    asus a7n8x/dfi nf2 ultra ผมลาก บาร์ตัน 2500+@3200+ ได้ทั้งคู้แล้ว ผมจสรุปอะไรดีหว่า งง
    สรุปว่า บาร์ตัน 2500+ เทพสุดๆครับ

Comment

Originally posted by Adison2000 View Post
      สรุปว่า บาร์ตัน 2500+ เทพสุดๆครับ
      ถะ..ถะ..ถะ..ถูกกกกกก...กกกก..ต้องนะคร๊าฟ

Comment

nf2 มีด้วยหรอครับ ใช้แต่ nf7-s อะ ตอนนี้ก็ใช้อยู่

Comment

Originally posted by aI Loco View Post
          nf2 มีด้วยหรอครับ ใช้แต่ nf7-s อะ ตอนนี้ก็ใช้อยู่
          ไม่สนใจเปลี่ยนไปเล่น Socket AM2 บ้างเหรอท่าน ผมจะได้ซิวบอร์ดจากท่านต่อ อิอิ จะขายบอกผมเน้อท่าน

Comment

Abit AN7 เท่านั้น
            ตอนนี้ ผมใช้ Barton -M 2400+
            OC ที่ 2.4 GHz (200*12) ว่าจะใช้ถึงสิ้นปีหน้า แล้วค่อยเปลี่ยนยกเคส
            ตอนนี้ขาดแต่ 7950 GT 512 MB
            ลอง...ใช้...ดู AN7

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
              MSI K7N2 DELTA 2 -FSR
              ผมใช้ตัวนี้อยู่ กับ 3200+ ไม่มีแรมดีดีกลัวลากไม่ไปอ่ะ

Comment

abit nf2-s rev 2
                ใครมี ผมสนใจนะครับว่าราคามาได้เลย

Comment

abit nf2-s rev
                  จับมาแล้ว แล้วก็ปล่อยไปแล้ว

Comment

MSI K7N2 DELTA 2 -FSR ครับ เคยใช้อยู่ ใช้ไปนานๆ มันเอ๋อเล็กน้อยนะ เคยเคลมไปครั้งนึง ชอบ MSI

Comment

Abit Nf7-s Rev.2 ลากได้มันส์มือดีครับ แต่ถ้าพูดถึงนะ ผมเคยใช้ Asus A7V333X ลาก Xp 1700+ (1.46) มาที่ 2365 Mhz เลยไม่รู้ว่าจะสรุปว่าอะไรดีกว่ากัน อิอิ ตั้งให้งงเล่นแหละ

Comment

ผมใช้รุ่นนี้อยู่ก็ลากมันส์นะ

Comment

Working...
                        X