Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดโปรแกรม CCC ไม่ได้อะครับ ช่วยหน่อยครับ ชาวATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดโปรแกรม CCC ไม่ได้อะครับ ช่วยหน่อยครับ ชาวATI

งงครับ เปิดไม่ได้ครับ ลองใหม่ดูก็แล้ว

ลองเวอร์ชั่น ใหม่กว่า ก็บูตไม่ขึ้นเลย เข้าsafe mode เลย

เปิดCCC ไม่ได้ครับ ช่วยด้วย

ลงไอ้ .net framework กับ visual c++ หรือยังครับ (ไม่รู้ มั่วแล้ว) หรือไม่ก็ลองลง riva tuner ดู แล้วมันอาจจะบอกได้ว่าขาด .dll ตัวไหนไปครับ

Comment

ลงแล้วครับ

Comment

ของผมต้องเปิดบนVistaอ่า Xpรันไม่ได้ -*-

Comment

เมื่อก่อนเคยเปิดได้ ดันไปเอาdiver 7.10 มาลง แล้วมันเข้าsafe mode

ผมเลยเอา Diver7.1 ตัวที่มากับการ์ด มาลงอะครับ แล้วมันก็เลยเปิดไม่ได้เลย

Comment

ช่วยด้วยครับ

Comment

ดันไปครับ
              ไดร์เวอร์ ATI รอท่านต่อไปครับ ^^ ไม่รู้เรื่อง อะ หิหิหิ

Comment

ลอง CCC 7.9 + Hotfix 8.413.2 ดูครับ ..

Comment

Hotfix 8.413.2 ดูครับ ..
                  หาจากไหนอะครับ

Comment

Originally posted by little0bear View Post
                    Hotfix 8.413.2 ดูครับ ..
                    หาจากไหนอะครับ

G O O G L E

Comment

ลองลง 7.10 ใหม่นะครับ แล้วก็ลง .Net 2.0 ด้วยถ้าบูทมาแล้ว ก็
                      Update Driver ใหม่เอาจาก ที่มันแตกไว้ C:\ati\drivers\drivers\xp\..
                      แล้วลอง บูทใหม่ ลองเปิด ccc อีกรอบ

Comment

Working...
                      X