Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับเล่น Lost Planet แล้วมันหลุดออกมาขึ้นแบบนีัอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับเล่น Lost Planet แล้วมันหลุดออกมาขึ้นแบบนีัอะครับ

ช่วยดูให้ทีครับเล่นๆไปได้แป็บเด๋วมันก็จะขึ้นจอดำแล้วก็เด้งออกมาที่ Desktop ชอบคุนมากครับ
    Attached Files

ลองหา driver vga ใหม่ครับ ของผมไปโหลดที่ www.guru3d.com ที่ผมใช้แล้วไม่เด้งกับ vga ผมก็ version 160.xx

Comment

สงสัยใช้รูปavatarไม่เหมาะมั้งคับ เหอะๆ

Comment

ผมเล่นบน vista เวลาเรียกเกมส์มามันจะให้เลือกว่าจะเล่นแบบไหน dx9 หรือ dx10 ผมก็เลือก dx10 แต่พอเข้าไปได้ซักพักเด๋วมันก็จะขึ้นจอดำแล้วก็หลุดออกมาแล้วก็ขึ้นดังภาพมันเป็นเพราะไดรเวอร์กาดจอรึเปล่าครับผมใช้ 8800 ultra ผมใช้เวอร์ชั่น 163.69 อะครับช่วยทีนะครับขอบคุนครับ...

Comment

Working...
        X