Announcement

Collapse
No announcement yet.

winfast 7950gs เป็น pci นี่มีจริงหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• winfast 7950gs เป็น pci นี่มีจริงหรือป่าว

อยากทราบครับ มีราคาบอกนะที่ร้านแต่มาดูในเว็บแล้วไม่เห็นมีโมเดล บอกเลยซักที่อะครับ เป็น agp หรือป่าว หรือ pci ครับ ถ้าเป็น pci ก็แจ่มเลย ตอบหน่อยนะครับ

PCI-E คับ

Comment

มันมีด้วยหรอ 7950GS

Comment

จะพอหา link ให้ดูโมเดล ได้ไม่ครับ ถ้ามีรายละเอียดก็ดี ครับ ภาษาอังกฤษก็เอง ครับ

Comment

เอ เท่าที่ผมทราบ

7950GS จะลงแต่ AGP นะครับ เพราะจะเอามาชนกับ X1950Pro

Comment

http://www.ngohq.com/home.php?page=a...ead&arc_id=113

แต่เรื่อง 7950GS ยังไม่ได้รับการยืนยันจาก nVidia นะครับ ว่าจะปล่อยเมื่อไหร่

แต่ ATI ยืนยันเรื่องปล่อย 1950Pro AGP แล้ว

Comment

งะ แต่ทำไม ไปดูมาวันนี้มันมีเขียนที่ราคา ของละ ครับ งงเลย

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                เอ เท่าที่ผมทราบ

7950GS จะลงแต่ AGP นะครับ เพราะจะเอามาชนกับ X1950Pro
                AGP ยังไม่ตาย

Comment

Working...
                X