Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มไหม kasparsky internet security 7.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มไหม kasparsky internet security 7.0

คือผมจะไปซื้อ kasparsky internet security 7.0 ที่งาน commart comtech วันที่1-4 พ.ย. นี้ เห็นว่าราคา 1050 บาท อยากทราบว่ามันจะใช้ได้นานเท่าไรครับ 1ปีหรือว่ามากกว่านั้นหว่า

Bit Defender น่าเล่นกว่าครับ ผมว่า ... ที่สำคัญ ถูกกว่าอีก

sigpic

Comment

kasparsky กระแสมาแรงมากเลย ผมก็ใช้อยู่(ก๊อป) ขี้เกียดมานั่งหาcode activateก็แผ่นแท้ไปเลยครับ ของเค้าดีจริงๆ

Comment

Originally posted by GyM View Post
        kasparsky กระแสมาแรงมากเลย ผมก็ใช้อยู่(ก๊อป) ขี้เกียดมานั่งหาcode activateก็แผ่นแท้ไปเลยครับ ของเค้าดีจริงๆ
        เห็นด้วยคับ

Comment

ผมก็เบื่อที่จะต้องมานั่งหาโค๊ตนี่แหละครับ แปบๆโดนblockอีกและ เลยจะไปซื้อของจริงแต่ไม่รู้ว่ามันจะใช้ได้นานไหมแล้วโอกาศที่เราจะโดนhack keyของเราจะมีมากไหม แค่นี้แหละครับ ราคาพอไหวถ้ามันใช้ได้นานเกิน1ปี

Comment

้ถ้าตอนที่ใช้ของปลอมอยู่แล้วเห็นว่ามันดี ก็ซื้อเลยครับ
            ถ้าเห็นว่ามันห่วยก็ไม่ต้องก็ได้ ลองใช้ตัวอื่นแบบปลอมๆไปก่อน ถ้าอันไหนดีก็เอาอันนั้น
            ่ส่วน kasparsky ก็เคยใช้แต่เป็นปลอม ขี้เกียจหา code เหมือนกันเลยเลิกใช้

Comment

Working...
            X