Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากขอชมService A&L ครับแต่?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากขอชมService A&L ครับแต่?

ผมไปเปลี่ยนHD ของWD มาตัวแรกคือHD60GBของnotebook ใช้2เดือนพัง เขาเปลี่ยนให้ใหม่เลยเยี่ยมจริงๆ และล่าสุดHD 80gbใช้มา5เดือน WD อีกแล้ว เปลี่ยนใหม่ให้เลย ต้องขอขอบคุณมากๆๆๆๆที่เปลี่ยนให้ครับ

แต่ ทำไมมันพังไวจังเลยครับ ใช้มาหลายอันแล้วแปปเดียวเองยังไม่ถึงปีเลย ใครเป็นยังงี้บ้าง

แต่servicesเขาบริการดีนะขอยอมรับ

กรำ พังแบบนี้ ก็เจ๊งอะดิครับ -*-

ไม่ทราบว่าในเคส มีพัดลม เป่า hd อยู่หรือป่าว

บางทีมันร้อนมากๆ ไปก็อาจจะดับอนาจเร็วแบบนี้ก็ได้นะครับ ยิ่งอยู่นอกห้องแอร์ แล้วไม่มีพัดลมเป่าในเคสตรง hd อีกละ ก็ ...

Comment

H/D bad บ่อยๆอาจจะเกิดจาก PSU จ่ายไฟไม่นิ่งก็ได้นะครับ ลองเช็คดูครับ
      เครื่องเพื่อนผมก็เป็นบ่อยครับ แต่พอแนะนำให้เพื่อนเปลี่ยน PSU แล้วก็ไม่เป็นอีกเลยครับ

Comment

ของใหม่อ่ะ ใหม่จริง แต่ใหม่จากโรงงานรึเปล่าครับ

Comment

ผมซื้อ รุ่น 80gb มาใช้ยังไม่เกิดปัญหาเลยครับ 1ปีได้แล้วครับใช้ในร้านเกมส์ นี่ก็พึ่งถอย 80g sata2 มาทำเรด0 ยังไม่ถึง2อาทิตย์ รู้สึกว่าไม่ค่อยจะแรง ไม่รู้ผิดพลาดไรเปล่ากำลังหาสาเหตุ ผมว่า อย่างrev บน บอกไว้ครับ ลองดูpsu

Comment

ของในสต๊อคเครมครับ ไม่ใช่ของใหม่

Comment

เค้าเปลี่ยนเหมือนประกันทุกที่แหล่ะครับ ใหม่บ้าง สต๊อคเคลมบ้างเหมือนกันทุกเจ้าครับ

Comment

แพคที่ได้มาไม่มีรอยแกะนะครับที่ผมได้มาใหม่ ทั้งhd เล็กและใหญ่ แต่ก็งงเพราะลมเป่าที่hd ตลอดแต่ก็ถือว่าดวงยังดีกว่าเพื่อนผมหน่อยนึง มันซื้อHD 120gbมาเสียใน3วันเลย กำจริงๆ

Comment

Working...
                X