Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับรบกวนครั้งสุดท้าย จะซื้อแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับรบกวนครั้งสุดท้าย จะซื้อแล้วครับ

ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ แต่มีเหตุต้องลงกรุงเทพเป็นเวลา 5 วัน ผมเลยกะจะไปซื้อ การ์ดจอ ที่พันธ์ทิพย์
    ผมจะซื้อตัวนี้ครับ http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...PRO/index.html

อยากถามว่าในพันธ์ทิพย์ซื้อร้านไหนดีครับ

แล้วมันใส่ในสเปกผมได้ไหมครับ
    Pentium(R)D 3.4
    Ram - 1 G /533
    P5VD2-X

ขอบคุณมากๆเลยครับ

ใช้ได้เลย แต่ลงมาทั้งที +แรมสักกิ๊กหนึ่งก็ดีนะ

Comment

Originally posted by nittyy View Post
      ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ แต่มีเหตุต้องลงกรุงเทพเป็นเวลา 5 วัน ผมเลยกะจะไปซื้อ การ์ดจอ ที่พันธ์ทิพย์
      ผมจะซื้อตัวนี้ครับ http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...PRO/index.html

อยากถามว่าในพันธ์ทิพย์ซื้อร้านไหนดีครับ

แล้วมันใส่ในสเปกผมได้ไหมครับ
      Pentium(R)D 3.4
      Ram - 1 G /533
      P5VD2-X

ขอบคุณมากๆเลยครับ
      แจ่มครับ
      ตัวนี้แรงไม่ใช่น้อยเลย

Comment

ซื้อร้านไหนดีหรอครับ แบบว่ากลัวย้อมแมวเท่านั้นเอง เก็บตังมานานมาเลยครับ แล้วซื้อเนี้ย ต้องเช็คอะไรบ้างครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ถ้าไม่ติดยี่ห้อ ก็แนะนำ Sapphire X1950Pro โลด ที่ TK 5500 ครับ

Comment

แรงในตำนานครับตัวนี้ แล้วอย่าลืม PSU ดีๆสักตัวละ

Comment

Originally posted by IX View Post
              ถ้าไม่ติดยี่ห้อ ก็แนะนำ Sapphire X1950Pro โลด ที่ TK 5500 ครับ
              เห็นด้วยครับ

Comment

ของผมใช้ Asus 450 w ซื้อมา 2200 บาท ซื้อมาตอนเปลี่ยนเป็นเคสใสอ่าครับ
                ไหวป่าวครับ กับ ASUS EAX1950 PRO หรือ Sapphire X1950Pro

Comment

Originally posted by nittyy View Post
                  ของผมใช้ Asus 450 w ซื้อมา 2200 บาท ซื้อมาตอนเปลี่ยนเป็นเคสใสอ่าครับ
                  ไหวป่าวครับ กับ ASUS EAX1950 PRO หรือ Sapphire X1950Pro
                  ถ้าจ่ายไฟเต็มก็เหลือๆครับ

Comment

พี่ครับ แล้ว ASUS EAX1950 PRO มันมีขายร้านไหนอ่าครับพี่ เห็นเค้าบอกว่าหายาก

Comment

ถ้า ASUS หายากแล้วครับ ตอนนี้ที่มีก็ POWERCOLOR กับ SAPPHIRE ของ sapphire จะถูกกว่าครับแต่เรื่องคุณภาพไม่แพ้กันแน่นอน รึ Powercolor ตัวนี้จะแพงกว่าประมาณ 1000 นึง แต่ได้ ซิ้ง Acelero X2 ครับ เย็นๆ แต่ก็ยังคุ้ม แต่ถ้าจะเอา ASUS ก็ลองถามเจ้าหลักเลยครับ HWH แต่ของคิดว่าไม่น่ามีแล้วล่ะครับ

พูดถึง PSU 450 สบายครับ ยิ่งวัตเต็มสบายหายห่วง ถ้าวัตไม่เต็มก็คงอย่าต่ำกว่า Delux 450 ครับ

รึจะหันมาเข้าแก๊ง 2600 ก็ไม่ว่าครับ อิอิ
                      Last edited by IX; 23 Oct 2007, 00:16:58.

Comment

Working...
                      X