Announcement

Collapse
No announcement yet.

Barton 2500+ เวเฟอร์สีเขียวกับสีน้ำตาล ต่างกันอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Barton 2500+ เวเฟอร์สีเขียวกับสีน้ำตาล ต่างกันอย่างไร

บางตัวก็เป็นสีเขียว บางตัวก็สีน้ำตาล ใครรู้ว่าแตกต่างกันยังไงช่วยชี้ให้กระจ่างทีคับ ขอบคุณครับ

ตั้งแต่ผมใช้มา
    Athlon 2000+
    Duron 1.8 Ghz
    Athlon 2500+
    Athlon 2800+
    Athlon 2400+m
    ได้ใช้แต่ตัวสีเขียว สีน้ำตาลยังไม่เคยผ่านมือ
    แต่ผมว่ามันแรงเหมือนๆๆกันทั้ง2สี ที่กล่าวมานี้

Comment

จำได้เลาๆ รู้สึกว่าแผ่นสีน้ำตาลจะทำมาจากวัตถุดิบอินทรีย์สารนะครับ แบบรักษ์โลกประมาณนั้นน่ะ

Comment

Working...
      X