Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครASUS รุ่นนี้บ้างF8Sv20DSM120Td

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่า ชิพ ตระกูล GO ต้องแรงกว่า ตระกูลXXXXMแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
      ถ้าเป็น GT ต่อให้ ddr2 ก็แรงกว่า GS ddr3 ครับ
      ผมลองหาดูแล้ว บางทีบอกมันเป็นรุ่น GS บางทีก็บอกเป็น GT ผมงง
      ขอบคุณคับ งั้นผมรอASUSดีกว่าเหอๆๆๆ

Comment

BenQ ผมว่าดีนะ คีบอร์ดปุ่มใหญ่ดี พิมพ์ง่าย ปุ่มฟังชั่นอยู่ซ้ายสุดอาจไม่ชินสำหรับบางคน แต่โน้ตบุ๊ตหลายยี่ห้อก็เป็นแบบนี้
        ส่วนเรื่องไฟดูด เครื่องผมไม่เป็น อาจจะเป็นแค่บางเครื่องเท่านั้น เพราะบอดี้มันเป็นอลูมิเนียม หาขาปลั๊กสายดินมาต่อที่ปลั๊กน่าจะหาย

Comment

อยากได้จัง ที่ 1000 ทิพมีขายไหม

Comment

งาน commart จะมีรุ่นนี้ไหม อ่ะ แล้วตอนนี้ ราคาเท่าไร อ่า......

Comment

Originally posted by savara View Post
              ผมว่า ชิพ ตระกูล GO ต้องแรงกว่า ตระกูลXXXXMแน่นอนครับ
              แล้วตกลงมันไม่ใช่ชิปของโน๊ตบุ๊คเหมือนกันหรอครับ
              series 8 ผทพึ่งเคยเห็นมี GO นำหน้านี่แหละ ส่วนใหญ่จะเป็น GF8XXXM XX ใครรู้ช่วยหาข้อมูลทีครับ งง

Comment

สรุปว่าตัวนี้เป็น 8600M GT แน่แล้วใช่ป่ะ
                จากเว็ป asus
                http://www.asus.co.th/products.aspx?...92&modelmenu=2

Comment

เป็น 8600GT แน่นอนครับผมพึ่งสั่งซื้อมาเมื่อวันที่ 16 นี้เองทางร้าน Confirm ว่าเป็น GT แน่นอน

Comment

Working...
                  X