Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเกมไหนบ้างที่แรม 2G เอาไม่อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเกมไหนบ้างที่แรม 2G เอาไม่อยู่บ้างครับ

คืออยากรู้อ่ะครับ

น่าจายังไม่มีนะครับ

Comment

เกม Gothic 3 ไงล่ะครับ 4GB ถึงเอาอยู่ครับ

2GB ปรับ All High อย่าหวังได้เล่นเลย ถือได้ว่าเป็นเกมที่บริโภคเเรมมากที่สุดเเล้วเกมหนึ่งครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
        เกม Gothic 3 ไงล่ะครับ 4GB ถึงเอาอยู่ครับ

2GB ปรับ All High อย่าหวังได้เล่นเลย ถือได้ว่าเป็นเกมที่บริโภคเเรมมากที่สุดเเล้วเกมหนึ่งครับ
        มันเป็นเกมแนวอะไรหรอครับ

Comment

Originally posted by CaLiBaN View Post
          มันเป็นเกมแนวอะไรหรอครับ
          เเนว RPG ครับ
          Attached Files

Comment

company of heroes opposing fronts
            โหลดที่ 2.2GB ครับ บน Vista 64bit DX10

Comment

-*- เกมเด๋วนี้โหด ๆ ทั้งนั้น

Comment

ลองดู

งั้นก็ลองเกม 300 ขุนศึกดูครับ มันแนะนำไว้ที่ 2 G. ลองดูว่าจะราบรื่นหรือเปล่า

Comment

ถึงจะไช้แรมเยอะแต่แรมเดี๋ยวนี้ก้ถูกมากมายครับ

Comment

ตอนนี้เล่น COH เฟรมเรท ได้ 10-15 เอง spec ตามลายเซ็น ไม่รู้เป็นที่ ram หรือ CPU แต่ว่าจะลองอัดแรมดูตอนนี้ถูกมากๆ

Comment

Originally posted by DriverX View Post
                      ตอนนี้เล่น COH เฟรมเรท ได้ 10-15 เอง spec ตามลายเซ็น ไม่รู้เป็นที่ ram หรือ CPU แต่ว่าจะลองอัดแรมดูตอนนี้ถูกมากๆ
                      เปิด AA มากไปปาวครับ ทั้งไดร์เวอร์ + เกมส์ นะ ลดมาหน่อย จะได้ลื่นๆ
                      ผมปิดหมดเลย ได้ 20-30 อะ ปรับ Medium ส่วนมาก High นิดหน่อย AA ปิด

Comment

กลัวจริงๆๆ เกมส์สมัยนี้ มันชอบปล้น เงินจากกระเป๋าหุๆ ก็ขอให้ท่านๆๆ ระวังภัยไว้นะครับ คิคิ

Comment

โหดเกินไปแว้ว

Comment

สุพรีมคอมมานเดอร์ มังครับ..........

Comment

Working...
                            X