Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโปรแกรม Ghost HD ดีๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโปรแกรม Ghost HD ดีๆให้หน่อยครับ

ช่วยแนะนำโปรแกรม Ghost HD ดีๆให้หน่อยครับ Norton ดีมั้ย

แล้วก็โปรแกรมเกี่ยวกับ การแบ่ง Patition ด้วยครับ

ลอง Norton Ghost 2003 ดู ถ้าเป็นตัวนี้จะหาได้ง่ายกว่าทำเป็นแผ่นดิกส์ไดร์ฟ A ก้อได้ไม่ต้องลงเครื่อง
    โปรแกรมแบ่ง Patition ลองดู พาทิชั่นเมจิก อันนี้ก้อใช้ง่ายดีแค่ลากๆเมาส์

Comment

Hi'ren 9.x มีให้เลือกครบครับเลยครับ หาโหลดได้ตามที่ดาวน์โหลดต่างๆ

Comment

Working...
      X