overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: รวมพลสาวก FM2007 ครับ เเรกเปลี่ยนความรู้กันน่ะ

OverclockZone Member Jaewoey's Avatar

Talking รวมพลสาวก FM2007 ครับ เเรกเปลี่ยนความรู้กันน่ะ

บอกเล่า tactic

นักฟุตบอลดีดี ราคาไม่เเพง กันครับ

โค้ชทีมไหนดี วางการฝึกซ้อมยังไง

เเลกเปลี่ยนความรู้กันน่ะ จะได้สนุกๆ

OverclockZone Member Hangger's Avatar

ใช้แผน 4-1-3-2 ครับ อิอิ เล่นเวสแฮม แบ็ก2ข้างตั้ง ดีเฟนไม่บุกครับ คู่เซ็นเตอร์ก้อเหมือนกัน
    ภาคนี้ลองตั้ง แบ็กคู่บุกดูโดนยิงกระจายเรย T T มาเชราโน่เก่งมากๆครับ อีกตัวที่แนะนำก้อ เเวน ดอร์ บอเร่ ของ อันเดอร์เลช ชื้อง่าย 2ล้านปอนก้อมาละคับ ดีนะแวสแฮมมี เตเบส กับ มาเซราโน่
    เลยสบายหน่อย ส่วนนักแตะดีๆอืมยังไม่แน่ใจอะครับลองปั้นเด็กดูว่าจะเก่งไหมเหอๆๆ

ป่าน
    Guest

ใช้ 4-1-3-2 ครับ

ดาวรุ่งเก่งๆก็

เฟร์นานโด กาโก้

Cesc Fabregas

Nani ที่แมนยูจะเอา

นิคลาส เบนด์ทเนอร์

OverclockZone Member Jaewoey's Avatar

ขอเเนะนำ นักเตะบ้าง

ถ้าจะหาGk ดีดีลองดู ---Craig Gordon ครับ ประมาณ 5.5-6.5M ครับ

ถ้าจะหาDR ลองดู---Belletti ของ Baca ครับอายุมากหน่อย เเต่คุ้มค่าทุก M ประมาณ 6 M
    ---Cristian Zaccardo ก็ดีครับ ประมาณ 7-8 M

ส่วน DL ผมยังหาเเจ่มๆ ราคาทีมปรกติซื้อได้ไม่ค่อยมี มีเเต่เเพงๆ ช่วยเเนะนำหน่อยก็ดีครับ

DC --- Michel Gravgaard ของ Kobenhavn ครับคนนี้อายุ28มั้ง คุ้มค่าจริงๆ 4 M เท่านั้น
    --- Per Mertesacker ครับคนนี้ เเพงหน่อยเเต่อนาคตไกล 13M

ไว้วันหน้าจะเอากองกลางดีดีมาบอกน่ะครับ ใครมีนักเตะดีดีอย่าลืมเอามาเเลกเปลี่ยนกันนะครับ

OverclockZone Member social's Avatar

เดี๋ยวต้องรีบไปซื้อซะแล้ว

OverclockZone Member molly's Avatar
    Molly_Bar Kaosan Rd.

แนะนำกองหน้าให้ผมด้วยคับ

หาตัวที่คมๆ ยังไม่ได้เลย

มี ตัง หน่อย วิลยา ของ วาเลนเซีย ครับ 24 M คม มาก
    Dean Aston ของเวสเเฮม ก็ เก่งน่ะครับตอนเเรกเหมือนจะไม่เก่งเเต่ลองปล่อยลงบ่อยๆ คมกริบ

OverclockZone Member JackTheRipper's Avatar

ผมเคยเห็น โกล ชั้นยอดใน FM 06 แต่ 07 ไม่ค่อยเก่งเท่ารัย ดาวรุ่งด้วยราคาถูก
    ชื่อ Grohe ลองดูคับ

**ใครมี FM 07 ภาษาThai มั่งคับ บอกที**

OverclockZone Member JackTheRipper's Avatar

แถวนี้มี แฟน (สิงห์ผงาด)Aston villa ป่าวหนอ
    Aston villa แฟนคลับ
    ก้าวเล็กๆ สู่ความยิ่งใหญ่

OverclockZone Member Noxious's Avatar

Dieo ของ Porto และ Aiden McGady ของ Celtic ปีกจ้าบ กลาง ผมว่า Fernando Gago หนักดีครับ ส่วนหน้า ผมรัก Fred กับ Sanli ครับท่าน กลองหลัง ชอบเด็กปั้น Chelsea ชื่อ Harry Worley ครับ

OverclockZone Member fj's Avatar

ผมใช้ทีมสเปอร์ กองหน้า เบอร์บาตอฟ ยิงเกือบทุกนัด ผมเอามายืนกับรอย มาคาย ให้รอบบี้ คีน ไปเป็นปีกซ้าย ยิงกระฉูด(ไม่ได้โกง)

ซื้อมาคาย ได้หรอครับเท่าไหร่หรอ

OverclockZone Member Cesc's Avatar
    Creative University

แนะนำ Garate Bale ครับ แบ็กซ้ายวัย 17 ปีของ เซาแธมตัน . . ฟรีคิกสุดตีนจิงๆครับ

ค่าตัวก็ ไม่เกิน 3.5 ล้านครับ

The Kop
    Guest

Default รวมสุดยอดนักเตะมาให้ครับ

รวบรวมข้อมูลมาจาก www.cm-fmthai.com ครับ

Francisco Guillermo Ochoa
    Oscar Ustari
    Gerard Pique
    Fernando Gago
    Cesc Fabregas
    Theo Walcott
    Hatem Ben Arfa
    Andres Guardado
    Giovanni dos Santos
    Sergio Aguero
    Anderson
    Kerlon
    Aaron Niguez
    Giuseppe Rossi
    Carlos Vela
    Falcao
    Lukas Podolski
    klaus Lyubar แฝง191 GK
    Micah Richards DC [เด็กEng]
    Lucas DM Gremio
    Kevin Monnet-Paquet ST เร็วมาก
    yohan gourcuff
    Nuri Sahin / MC อายุ 17 - Dortmund
    Raul Albiol / DC อายุ 20 – Valencia
    Rossi pique
    richie jones
    Gonzalo Higuain
    raul garcia -- osasuna
    raul albiol -- valencia
    silva -- valencia
    walcott -- arsenal
    frabregas -- arsenal
    sergio ramos -- madrid
    nani -- sportingc

Freddy Adu ก็ดีครับเล่นได้ทั้ง AmL/R มิดฟิลด์ตัวกลางก็ได้ ถ้าเทรนดีๆเล่นได้แทบทุกตำแหน่งในแดนหน้าเลยครับ เคยซื้อได้ไม่เกิน 5 ล้านปอนด์ (ผมใช้ลิเวอร์พูลนะ)
    Antony Vanden Borre ก็ดีครับไม่แพงด้วย ซื้อตั้งแต่ภาคที่แล้วยันภาคนี้เลยครับ

ผู้มาเยือน
    Guest

next วันต่อไปเรื่อยๆ กดตรงไหนอะหาไม่เจออ่ะครับ

ผู้มาเยือน
    Guest

อืมมีตัวถูกๆโคตรๆมะงับ - - เล่นลีดส์ ยากอิ๋บอ๋ายตัวไม่ดีแถมจน
    นักเตะดีๆ ก็ 1 .kompany เล่นเปงdc หรือ dm
    2. nakamura <---นักเตะเอเชียดีๆ เจ้าพ่อลูกนิ่งอีกคน ค่าตัวไม่เกิน 4m
    3. love กะ carvalho คู่กองหน้าบราซิล cska moscow
    4. delgado กองหน้าของ Cruz Azul ตัวนี้ตั้ง2.1 แต่อาจจาโดนโก่งราคา
    5. kaebi (สำหรับคนจน) นักเตะอิหร่าน เล่นฝั่งขวา ไม่มีตังซื้อก็ยืมตัวมาเล่นได้คิคิ

OverclockZone Member Lahm's Avatar

ผมมีแต่ FM 2006

อยากเล่นจัง ..

OverclockZone Member joykajaa's Avatar
    Nakhon Si Thammarat

ใครมี Tactics editor ขอบ้างจิ ของเราโหลดมาใช้ไม่ได้อ่ะ

OverclockZone Member

Thumbs up

Quote Originally Posted by JackTheRipper View Post
    แถวนี้มี แฟน (สิงห์ผงาด)Aston villa ป่าวหนอ
    Aston villa แฟนคลับ
    ก้าวเล็กๆ สู่ความยิ่งใหญ่
    ผม

OverclockZone Member

Talking

cm 03-04 แจมด้วยคนได้มะ

diego
    fernando cavenaghi
    dagoberto
    renato
    alex
    fernando cairo castillo