Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลสาวก FM2007 ครับ เเรกเปลี่ยนความรู้กันน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลสาวก FM2007 ครับ เเรกเปลี่ยนความรู้กันน่ะ

บอกเล่า tactic

นักฟุตบอลดีดี ราคาไม่เเพง กันครับ

โค้ชทีมไหนดี วางการฝึกซ้อมยังไง

เเลกเปลี่ยนความรู้กันน่ะ จะได้สนุกๆ

ใช้แผน 4-1-3-2 ครับ อิอิ เล่นเวสแฮม แบ็ก2ข้างตั้ง ดีเฟนไม่บุกครับ คู่เซ็นเตอร์ก้อเหมือนกัน
    ภาคนี้ลองตั้ง แบ็กคู่บุกดูโดนยิงกระจายเรย T T มาเชราโน่เก่งมากๆครับ อีกตัวที่แนะนำก้อ เเวน ดอร์ บอเร่ ของ อันเดอร์เลช ชื้อง่าย 2ล้านปอนก้อมาละคับ ดีนะแวสแฮมมี เตเบส กับ มาเซราโน่
    เลยสบายหน่อย ส่วนนักแตะดีๆอืมยังไม่แน่ใจอะครับลองปั้นเด็กดูว่าจะเก่งไหมเหอๆๆ

Comment

ใช้ 4-1-3-2 ครับ

ดาวรุ่งเก่งๆก็

เฟร์นานโด กาโก้

Cesc Fabregas

Nani ที่แมนยูจะเอา

นิคลาส เบนด์ทเนอร์

Comment

ขอเเนะนำ นักเตะบ้าง

ถ้าจะหาGk ดีดีลองดู ---Craig Gordon ครับ ประมาณ 5.5-6.5M ครับ

ถ้าจะหาDR ลองดู---Belletti ของ Baca ครับอายุมากหน่อย เเต่คุ้มค่าทุก M ประมาณ 6 M
        ---Cristian Zaccardo ก็ดีครับ ประมาณ 7-8 M

ส่วน DL ผมยังหาเเจ่มๆ ราคาทีมปรกติซื้อได้ไม่ค่อยมี มีเเต่เเพงๆ ช่วยเเนะนำหน่อยก็ดีครับ

DC --- Michel Gravgaard ของ Kobenhavn ครับคนนี้อายุ28มั้ง คุ้มค่าจริงๆ 4 M เท่านั้น
        --- Per Mertesacker ครับคนนี้ เเพงหน่อยเเต่อนาคตไกล 13M

ไว้วันหน้าจะเอากองกลางดีดีมาบอกน่ะครับ ใครมีนักเตะดีดีอย่าลืมเอามาเเลกเปลี่ยนกันนะครับ

Comment

เดี๋ยวต้องรีบไปซื้อซะแล้ว

Comment

แนะนำกองหน้าให้ผมด้วยคับ

หาตัวที่คมๆ ยังไม่ได้เลย

Comment

มี ตัง หน่อย วิลยา ของ วาเลนเซีย ครับ 24 M คม มาก
              Dean Aston ของเวสเเฮม ก็ เก่งน่ะครับตอนเเรกเหมือนจะไม่เก่งเเต่ลองปล่อยลงบ่อยๆ คมกริบ

Comment

ผมเคยเห็น โกล ชั้นยอดใน FM 06 แต่ 07 ไม่ค่อยเก่งเท่ารัย ดาวรุ่งด้วยราคาถูก
                ชื่อ Grohe ลองดูคับ

**ใครมี FM 07 ภาษาThai มั่งคับ บอกที**

Comment

แถวนี้มี แฟน (สิงห์ผงาด)Aston villa ป่าวหนอ
                  Aston villa แฟนคลับ
                  ก้าวเล็กๆ สู่ความยิ่งใหญ่

Comment

Dieo ของ Porto และ Aiden McGady ของ Celtic ปีกจ้าบ กลาง ผมว่า Fernando Gago หนักดีครับ ส่วนหน้า ผมรัก Fred กับ Sanli ครับท่าน กลองหลัง ชอบเด็กปั้น Chelsea ชื่อ Harry Worley ครับ

Comment

ผมใช้ทีมสเปอร์ กองหน้า เบอร์บาตอฟ ยิงเกือบทุกนัด ผมเอามายืนกับรอย มาคาย ให้รอบบี้ คีน ไปเป็นปีกซ้าย ยิงกระฉูด(ไม่ได้โกง)

Comment

ซื้อมาคาย ได้หรอครับเท่าไหร่หรอ

Comment

แนะนำ Garate Bale ครับ แบ็กซ้ายวัย 17 ปีของ เซาแธมตัน . . ฟรีคิกสุดตีนจิงๆครับ

ค่าตัวก็ ไม่เกิน 3.5 ล้านครับ

Comment

รวมสุดยอดนักเตะมาให้ครับ

รวบรวมข้อมูลมาจาก www.cm-fmthai.com ครับ

Francisco Guillermo Ochoa
                            Oscar Ustari
                            Gerard Pique
                            Fernando Gago
                            Cesc Fabregas
                            Theo Walcott
                            Hatem Ben Arfa
                            Andres Guardado
                            Giovanni dos Santos
                            Sergio Aguero
                            Anderson
                            Kerlon
                            Aaron Niguez
                            Giuseppe Rossi
                            Carlos Vela
                            Falcao
                            Lukas Podolski
                            klaus Lyubar แฝง191 GK
                            Micah Richards DC [เด็กEng]
                            Lucas DM Gremio
                            Kevin Monnet-Paquet ST เร็วมาก
                            yohan gourcuff
                            Nuri Sahin / MC อายุ 17 - Dortmund
                            Raul Albiol / DC อายุ 20 – Valencia
                            Rossi pique
                            richie jones
                            Gonzalo Higuain
                            raul garcia -- osasuna
                            raul albiol -- valencia
                            silva -- valencia
                            walcott -- arsenal
                            frabregas -- arsenal
                            sergio ramos -- madrid
                            nani -- sportingc

Freddy Adu ก็ดีครับเล่นได้ทั้ง AmL/R มิดฟิลด์ตัวกลางก็ได้ ถ้าเทรนดีๆเล่นได้แทบทุกตำแหน่งในแดนหน้าเลยครับ เคยซื้อได้ไม่เกิน 5 ล้านปอนด์ (ผมใช้ลิเวอร์พูลนะ)
                            Antony Vanden Borre ก็ดีครับไม่แพงด้วย ซื้อตั้งแต่ภาคที่แล้วยันภาคนี้เลยครับ

Comment

next วันต่อไปเรื่อยๆ กดตรงไหนอะหาไม่เจออ่ะครับ

Comment

Working...
                              X