Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ultra-120 Xtreme กับ Andy Samurai ตัวไหนเย็นกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ultra-120 Xtreme กับ Andy Samurai ตัวไหนเย็นกว่ากันครับ

Ultra-120 Xtreme กับ Andy Samurai ตัวไหนเย็นกว่ากันครับ

และทั้ง 2 ตัวนี้หาซื้อได้จากที่ไหรเหรอครับ ช่วยแนะนำร้านที่มีทั้ง 2 ตัวนี้ขายหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

อืม ถ้า andy samurai ก้ร้าน tk แต่ ถ้า Ultra -120 ก็ jedi ครับ

Comment

Originally posted by hahaturnback View Post
      อืม ถ้า andy samurai ก้ร้าน tk แต่ ถ้า Ultra -120 ก็ jedi ครับ

และตัวไหนเย็นกว่ากันครับ และเย็นกว่ากันมากมั้ยครับ

Comment

ตามความคิดผมน่าจะเป็นตัวUltra-120 Xtreme เพาะมีท่อถึง 12ท่อ แต่ตัวandy samurai แค่ 6ท่อง่ะ รอท่านต่อไปมาคอมเม้นอีกทีง่ะ

Comment

Originally posted by nu18de29 View Post
          ตามความคิดผมน่าจะเป็นตัวUltra-120 Xtreme เพาะมีท่อถึง 12ท่อ แต่ตัวandy samurai แค่ 6ท่อง่ะ รอท่านต่อไปมาคอมเม้นอีกทีง่ะ
          ขอบคุณครับ รอท่านต่อไปมายืนยันเพื่อความชัวร์

Comment

Ultra-120 Xtreme

Comment

u120 - ex เย็นกว่าแน่ครับ แต่ขนาดของมันนี่ ยัดเคสบ้าน ๆ ไม่ไหวอ่ะ เว้นแต่ท่านมีเคสดี ๆ หน่อย ส่วน Andy เป็นการลงทุนที่คุ้มค่าเงิน ครับ ลองพิจารณาดู

Comment

ราคามันก้อต่างกันล่ะครับ แถม ultra ต้องซื้อพัดลมเพิ่มอีก

Comment

u120 - ex มันใหญ่กว่า Andy อีกเหรอครับ

และ u120 - ex ยัด lian-li PC-G7 ลงมั้ยครับ

Comment

เคยใช้แต่ ANDY ครับผมว่าเย็นคุ้มราคาดีมากๆ ยิ่งถ้าได้เปลี่ยนเป็นพัดลมรอบแรงๆเข้าไปอีกยิ่งเย็นครับ

Comment

ultra ใหญ่ครับ ถ้าเคสไม่กว้างจริงอย่าเล่นครับ

แต่เย็นกว่าแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by CoolGuy View Post
                        u120 - ex มันใหญ่กว่า Andy อีกเหรอครับ

และ u120 - ex ยัด lian-li PC-G7 ลงมั้ยครับ

PC-7+ ยัดลงคับ ใช้อยู่

Comment

u-120ex อีกเสียง

Comment

Ultra-120 Xtreme ครับ

Comment

ultra-120 Xtreme เย็นมากครับ จะแพ้ก็ IFX-14

Comment

Working...
                              X