Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES 2008 โผล่ใน Bit แล้ว 4.95GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES 2008 โผล่ใน Bit แล้ว 4.95GB

เพิ่งคุยกันใน MSN หมาดๆ เกมใหญ่โคตร
    คราวนี้จะได้ใช้ 7950GT เปิดแบบ High สักที
    ตอนนี้อยู่ใน Private ยังไม่มีปล่อยทั่วไปนะครับ
    Last edited by Khow; 22 Oct 2007, 22:05:22.

กำลังโหลดเลยครับ

Comment

กำลังโหลดเช่นกันครับ

Comment

ใช้X1600XT เล่นยังมีหน่วงๆ ตรงหน้าโกล์ เลยครับ
        Last edited by Nutte; 23 Oct 2007, 16:28:58.

Comment

กำลังดูดอยู่เหมือนกันคับ

คงรออีกชาติเศษ...เห้อ

อยากเล่น ๆ ๆ ๆ ๆ

Comment

มันออกตั้งนานแล้วไม่ใช่เหรอคับ เห็นเค้าปล่อยให้โหลดpatchกันตั้งนานแล้วหนิคับ

Comment

ที่ออกตั้งนานไม่ใช่ Demo เหรอครับ
              ตัวนี้ 4.95GB คนรอพอควร ดีกว่าไม่มีไม่อยากเล่น Xbox 360 อิอิ

Comment

ภาคนี้ กินสเป็คสุดๆ

Comment

ขี้เกียจโหลดอ่า เกือบ 5GB หุหุ รอโหลด Crysis Demo ดีกว่า - -

ปล.อีกอย่างไม่ประทับใจในตัว Demo PES เท่าไหร่

Comment

โหลดครบแล้วครับแม่เจ้าเกือบ 6GB เฉพาะไฟล์ ISO นะ
                    DVD5 เอาไม่อยู่ DVD9 เท่านั้น
                    เดี๋ยวผมทดสอบบนเครื่องเสปก ต่ำมาก
                    Athlon 3000+
                    ATI X1600 Pro 512MB
                    RAM 512MB
                    เครื่องมันลงเดโมเล่นได้ไม่อืดนะครับ
                    เดี๋ยวทดสอบแล้วจะบอกว่าเกมนี้มันต้องการสเปคโหดแค่ไหนครับ

Comment

มารอ และชม ขอ SS ด้วยก็ดีครับ หิหิ

Comment

มีตัวตัดภาษาออกมาละ เหลือ 3.91G สูบบบบบบบบบบบบ

Comment

ที่กระตุกกันมันดึง Visual Memory มาใช้ครับ
                          ขนาด RAM 2GB ยังกระตุกได้
                          ถ้าเข้าเล่นแต่ละครั้งแนะนำให้ clear VM ทุกครั้งที่เลิกเล่นครับ
                          ภาพสวยอ่ะการการบังคับยากขึ้นมากเลยยังไม่ค่อยชิน
                          ปล.ตัว5.4GB ลงแค่ภาษาอังกฤษพอครับ
                          เปลือง HDD
                          Last edited by Khow; 20 Aug 2008, 22:10:35.

Comment

ไม่มีจอยอ่ะ

Comment

ขั้นต่ำมันก็สเปกเดิมไม่ใช่เหรอ โหลดอยู่เห็นไฟล์แล้วเซ็งต้องลบเกมเก่าเยอะเลย

Comment

Working...
                              X