Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชวนเเนำเมนบอร์ดที่ใช้กับ e6750 ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชวนเเนำเมนบอร์ดที่ใช้กับ e6750 ทีคับ

ชวนเเนำเมนบอร์ดราคา ไม่เเพงมาก ใช้กับ e6750 ไม่ได้ทำ oc เน้นเล่นเกมจะเอามาใช้กะ 8800GT ที่จะออกมาสิ้นเดือนนี้อ่ะคับ

อย่าง ASROCK CONROE1333 ถือว่าดีไม๊

หรือถ้ามีที่ดีกว่าหรือเเพงกว่าตัวที่ว่ามานิดหน่อยก้อพอได้คับ (ช่วยเเนะนำตัวที่หาซื้อได้
    ง่ายๆ ในพันทิพด้วยนะคับ )

ขอบคุนมากคับ

Originally posted by nuttapong69 View Post
    ชวนเเนำเมนบอร์ดราคา ไม่เเพงมาก ใช้กับ e6750 ไม่ได้ทำ oc เน้นเล่นเกมจะเอามาใช้กะ 8800GT ที่จะออกมาสิ้นเดือนนี้อ่ะคับ

อย่าง ASROCK CONROE1333 ถือว่าดีไม๊

หรือถ้ามีที่ดีกว่าหรือเเพงกว่าตัวที่ว่ามานิดหน่อยก้อพอได้คับ (ช่วยเเนะนำตัวที่หาซื้อได้
    ง่ายๆ ในพันทิพด้วยนะคับ )

ขอบคุนมากคับ
    ASROCK CONROE1333 - พอใช้ได้ครับ (ราคา 2000฿)

ตัวนี้ไม่ได้เอามา o/c มากมาย (นิดหน่อยก็ยังใหว) คุ้มมากๆ

Comment

ขอแจมหน่อยน่ะครับ e6750 กับ บอร์ดไหนดีครับ ถ้าจะทำ raid 0 เล็งไว้ DS3R พรุ่งนี้จะไปซื้อครับ แต่มีตัวที่ถูกกว่านี้มั้ยครับ

Comment

GIGABYTE GA P35 DS3R

ผมว่าตัวนี้มันลงตัวมากที่สุดแล้วนะ (ถ้าไม่นับสาวก แบรน Asus อ่ะครับ )

Comment

ผมชอบ asus p5k อะ อิอิ

Comment

ถ้าไม่คิดจะใช้ raid แนะนำตัวนี้เลยครับ GIGABYTE P31-DS3L แพงกว่า CONROE1333 ประมาณพันนึง แต่คุณภาพคนละเรื่องกันเลยครับ

Comment

ลอง P31-DS3L , P35-DS3L , P35-DS3R , P35C-DS3R เลือกเอาะกัน แรงทุกตัว

Comment

P5B E

P5kR

Comment

ผมเชีย ASUS P5K งานดี + นิ่งครับ ใช้อยู่ ทั้ง OC และไม่ OC

Comment

p35ds3rครับใช้อยู่ไม่มีปัญหาไรเลยครับ

Comment

Working...
                    X