Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prescott 3.9GHz On Air !!! (แปลกตรงไหน ???)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Prescott 3.9GHz On Air !!! (แปลกตรงไหน ???)

เห่อครับเห่อ ของใหม่แหม่ของเค้าดีจริงๆครับ Andy+Tt SmartFan

พาเจ้าเตาอบของผมวิ่งเล่นที่ 3.945 หน้าตาเฉย ที่ยอดกว่านั้นก็คือ

IDLE มันอยู่ที่ 40 องศาองครับ

เฮ้อ ไปต่อไม่ไหวจริงๆครับ ตันที่แรมครับ นึกว่าจะได้เห็น 4G เศร้าเลย

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=258478
    Attached Files
    Last edited by UnNormalZ; 23 Oct 2007, 16:57:50.

เพิ่มผลเทสตู้ปลาไปหน่อยนึงละกัน สุดๆละเท่าที่เคยเทสมาอันนี้แจ่มสุดแล้วครับ

แถมด้วย ต้นเหตุความแรงครับ อิๆๆ
    Last edited by UnNormalZ; 23 Oct 2007, 17:31:52.

Comment

แรง o_O

Comment

แรงคับ...

Comment

อ้อ นึกออกละ แรมที่ผมใช้ CL มันไม่เท่ากัน เดี๋ยวลองถอดออกสักแผงดีกว่า

On Air ทะลุ 4G มั้ยเดี๋ยวรู้กันครับ ฮึๆๆๆ

ปล.ตอนนี้การ์ดจอร้อนกว่าชาวบ้านเยอะเหมือนกันหาตัวเปลี่ยนอยู่ ช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

รอดูความแรงระดับ4กิ๊ก

Comment

RAM Size : 1024 MB
              RAM Freq : 175.3 MHz
              RAM Type : DDR-SDRAM Dual Channel
              RAM Ratio : 3:2
              RAM Timings : 2.5-4-4-8
              แรมยังไม่น่าตันนะ เพิ่งจะ 175 เอง ยังไง CL ขนาดนี้ไปที่200ได้สบายๆ

Comment

แปลกคือ มันแรงงงงงงงง

Comment

แรงดีไม่มีตก

P4E 3.4@ 4.35 on Air เหมียนกาน ไปดูกระทู้เก่าๆ แย้วกาน หุหุ

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
                    แรมยังไม่น่าตันนะ เพิ่งจะ 175 เอง ยังไง CL ขนาดนี้ไปที่200ได้สบายๆ
                    ผมกดบัสมันลงไปที่ 133 อ่ะครับ อีกอย่างแรมมัน CL ไม่เท่ากัน ที่ตันคือมันไปด้วยกันไม่ได้อ่ะครับ(อาจจะสื่อความหมายผิด ขออภัย)

ตัวนึง 2.5 4 4 8 (กะจะถอดตัวนี้ออกครับ)
                    อีกตัวเป็น 2.0 3 3 6 ตัวนี้ตัวเดียวน่าจะไปได้นะ 4G อิๆๆ เดวคงรอว่างๆก่อนล่ะครับ

Comment

เศร้าครับ ดันยังไงก็ไม่ไปเลย สงสัยทำบุญมาแค่นี้ สุดๆ @3.96

แต่ก็อยากบอกให้รู้ว่า 478 ยังไม่ตายไปไหนนะจ๊ะ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=260429
                      Last edited by UnNormalZ; 28 Oct 2007, 10:31:51.

Comment

คุ้มค่าแล้วครับ

Comment

แรงๆ

Comment

478 ท่านพี่เรานี่เอง

Comment

ดูใต้ sig ผมซะ ฮ่าๆ

Comment

Working...
                              X