Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ GF 8600 GT เลือกยี่ห้อไม่ถูกช่วยหน่อยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

i chill ครับ เย็น sink สวย

Comment

ไม่รู้ผมหามาได้ไงหรือว่าเป็นดวงก็ไม่รู้ I-Chill 8600gt ได้มาวันที่6เดือนนี้เอง
      ทั้งๆที่เซลเลอร์ยังไม่มีของเลย

Comment

ได้มา จากร้านไหนละท่าน บอกกันหน่อย แล้วใช้เป็นไงบ้าง แจ่มมะ

Comment

วันนั้นผมถามทุกร้านเลยครับที่มี I Chill 8600GT ขายมีทุกร้าน
          มีแค่2ร้านเองที่รับมาขาย -*-
          ไม่รู้เย็นปล่าวนะครับธรรมดา55ฟูโหลด67ว่าจะสอยพัดลมเป่าการ์ดจอน่าจะเย็นกว่านี้
          Last edited by tagashi; 25 Oct 2007, 16:04:06.

Comment

Originally posted by tagashi View Post
            ไม่รู้ผมหามาได้ไงหรือว่าเป็นดวงก็ไม่รู้ I-Chill 8600gt ได้มาวันที่6เดือนนี้เอง
            ทั้งๆที่เซลเลอร์ยังไม่มีของเลย

เซลเลอร์มูนป่าวท่าน

Comment

Working...
            X