Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมี SB Live ! 5.1 จะซื้อลำโพงแบบยังไงดีครับ แบบ 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมี SB Live ! 5.1 จะซื้อลำโพงแบบยังไงดีครับ แบบ 5.1

อยากได้สักตัวครับตอนนี้
    ใช้ 2.1 อยู่
    เวลามีการ์ดเสียงติดคอมนี่มันดีจริงๆครับ เสียงดีขึ้นมากๆ

ตอนนี้ชอบดูหนังมากๆโดยเฉพาะหนังบู๊ วินาศสันตะโรทั้งหลายแหล่
    แนะนำให้สักรุ่นนะครับ

ไม่ต้องเอารุ่นที่วัตต์เยอะมาก
    เพราะว่าฟังที่หอครับ เดี๋ยวจะดังหนวกหูคนอื่น

แล้วก็ ไอ้ sb live ! 5.1 เนี่ย
    ผมจำได้คลับคล้ายคลับคา ว่ามันมี 2 ระบบ คือ digital กับ analog ไม่รู้นะ นานมากแล้วตั้งแต่ซื้อใหม่ๆ ก็ใช้ 2.1 มาตลอดเลย

จำเป็นมั้ยที่ผมต้องซื้อลำโพง 5.1 ที่เป็นของครีเอทีฟเท่านั้น
    ผมไปซื้อพวกลำโพงตามบ้านหม้อได้ไหม 5.1 อะ

มีหลายยี่ห้อครับ ไม่จำเป็นต้อง ครีเอทีปครับ

Comment

งบน้อย Aj 91 มั้ง ตามห้างมีขาย 1890 บาท
      MICROLAB X1300 2500

Comment

แนะนำ Creative inspire M5300 5.1 ch ราคา 3 พันกว่าๆ เสียงนิ่มดีเหมือนกัน
        ถ้าเน้นถูกก็บ้านหม้อเลยครับ คุณภาพตามราคา
        Last edited by tonnum; 24 Oct 2007, 14:13:39.

Comment

Working...
        X