Announcement

Collapse
No announcement yet.

nod32 อีกรอบ-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nod32 อีกรอบ-*-

ใครที่ใช้ nod ตอนนี้เวอร์ชั่นสูงสุดที่เท่าไรหรอคับ
    รบกวนด้วย
    ส่วนnod32 v3.0 ที่ 2607 ผมมันอัพไม่ขึ้นอีกแล้ว ส่วนอีกเครื่อง 2.70.39 ตายที่ 2603 - -*
    Attached Files

2610 คับ

Comment

nod v.2.5 2610 เหมือนกัน

Comment

2.70.16 2610

Comment

ต้องรอตัว Crack ใหม่อะครับ ตัวนี้มันจะอัพเดท ไม่ขึ้น...

Comment

ลองรีเครื่องสัก 2-3ครั้งแล้วอัพใหม่ดู วันนี้ก็เจอ..

Comment

hornetpc719 ลองรีเครื่องสัก 2-3ครั้งแล้วอัพใหม่ดู วันนี้ก็เจอ
              ง่ะ

Comment

nod 2.7 ก็อัพได้ปกตินะคับ ตอนนี้ 2611 คับ

Comment

Originally posted by magna View Post
                  nod 2.7 ก็อัพได้ปกตินะคับ ตอนนี้ 2611 คับ
                  เหมือนกันครับ ปกติ

Comment

nod32 2.7 ของผม ณ ตอนนี้ 2616 คับ

Comment

ล่าสุดครับ ของผมไม่มีตันครับ อิอิ

Comment

Working...
                      X