Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด ตามลายเซ็นต์ผม มันมี โมเดมออนบอร์ดป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด ตามลายเซ็นต์ผม มันมี โมเดมออนบอร์ดป่าวคับ

คือผมอยากทราบว่า บอร์ดของผมสเปคตามลายเซ็นต์ มันมี การ์ดโมเดม ออนบอร์ดป่าวคับ

แล้วถ้าผมจะเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ท สามารถใช้สาย โทรศัพท์บ้าน เสียบได้เลยใช่ไหมคับ

เพราะผมเห็นมันมีช่อง มาให้เสียบช่องหนึ่งคับ

ถ้าตั้งผิดห้องขอประทานอภัยด้วยนะคับ

น้องใหม่ รบกวนทีคับ

Asrock Alivenf6g อ่ะคับ ช่วยบอกทีนะคับ
    Last edited by YOYO-AMD; 24 Oct 2007, 15:48:19.

ไม่มีโมเดมคับ ที่มีมันเป็นช่อง การ์ดแลนคับ ^^

Comment

ขอบคุณ มากเลยนะคับที่ตอบคับ

งั้นวัน เสาร์นี้ต้องไปซื้อ โมเดม ซะแล้วคับ

Comment

Working...
      X