Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกตัวหนอน หุ้มสายไฟ ที่เป็น UV หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวกตัวหนอน หุ้มสายไฟ ที่เป็น UV หาซื้อได้ที่ไหนครับ

อยากทราบว่า พวกตัวหนอน หุ้มสายไฟที่เป็น UV ครับ

พอหาซื้อได้ที่ไหนในฝั่งธนมั่งครับ

พอดีจะเอามาแต่งเคสหน่ะครับ

ขอบคุณครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

ตัวหนอน @@?

Comment

ไม่น่ามีนะท่าน พันทิพเลยคับ^^

Comment

พันทิปดีกว่าครับ ร้านที่ขายกองๆน่ะมีเกือบทุกร้านครับ ทุกชั้น ด้านหลังๆ

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
          ตัวหนอน @@?
          หมายถึง พวกตัวหนอน คือ ยางที่หุ้มสายไฟ อ่ะครับ ของท่านก็มีมิใช่เหรอ

ว้่แต่ ต้องพันทิปด้วยเหรอครับท่าน
          ร้นเครื่องไฟฟ้าไม่มีเหรอครับ
          แบบ UV
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อมร ครับ

Comment

Originally posted by Benz_36 View Post
              อมร ครับ
              แบบ UV มีใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                แบบ UV มีใช่ไหมครับ
                มีครับ เพิ่งซื้อมาเมื่อวาน 3m 50.-

Comment

อ๋อ ผมเรียก ไส้ไก่อะ ^^a'

บ้านหมอ (ถูก แต่ตัวเลือก เรื่องสีสันจะน้อยหน่อย เน้น ปรมาณ : ราคา)
                  พันทิพย์งับ (แพงก่านิด แต่ ตัวเลือกมากมาย ขายปริมาณพอใช้ต่อ 1 เคส)

UV มันมะค่อย เลืองนะ หรือเพราะ ผมใช้ แค่ LED มะช่ายหลอดกะมะรู้ @@

Comment

ผมก็เรียก "ไส้ไก่"

Comment

ไปดู IT grand นะครับ จะมีร้านนึงอยู่ชั้น 2 ด้าน ในๆใกล้ๆ ลิฟ จะมีอุปกรณ์แต่งเคสเยอะๆอ่ะครับ <<<=== แบบว่า Jedi in IT grand

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
                        ไปดู IT grand นะครับ จะมีร้านนึงอยู่ชั้น 2 ด้าน ในๆใกล้ๆ ลิฟ จะมีอุปกรณ์แต่งเคสเยอะๆอ่ะครับ <<<=== แบบว่า Jedi in IT grand

บางแคเหรอครับ

Comment

Working...
                        X