Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนมี Logitech Driving Force Pro ขายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนมี Logitech Driving Force Pro ขายครับ

ผมอยากได้มากเลยแต่หาไม่เจอเลย ที่ไหนมีขายบ้างอะครับ แล้วราคาเท่าไรหรอครับ แล้วมันเล่นกับ PC ได้ไหมอะ

มีของPCด้วยครับ แต่ว่าไม่เล่นMOMOล่ะครับ ผมว่าเวอร์คกว่านะ เพราะตัวPadel เปลี่ยนเกียร์อันนี้มันเป็นปุ่มเล็กๆขึ้นมาด้านหลังอ่ะครับ

Comment

ผมก็เคยหาอยู่ครับ ไม่มีแล้วครับ ถ้าต่างประเทศแนะนำไป ebay เลยครับ ส่วนเล่นในคอมผมว่า momo ก็ดีแล้วครับ ตอนนี้ลดเหลือ 2990 เองด้วยครับ

Comment

ขอบคุณครับ คือไม่เอาแล้วครับหาไม่เจอเลย จะเก็บเงินซื้อ G25 แล้วครับ

Comment

ผมมี GT Force Pro ที่ใช้กับ PS2 ไม่รู่เล่นกับ PC ได้หรือเปล่า, G25 ก็มีไว้รอเล่นกับ PS3 สำหรับ GT5 ครับ, XBOX360 ก็มี MS Wheel Racing อีก นี่ตูบ้าไปแล้วแน่ๆ เลยกับ Racing Game

Comment

ลองใช้แล้วเล่นโคตรยากเลยอ่า *- - โดยเฉพาะกับNFS มันต้านจนปวดแขน --

Comment

กับตัวไหนหรอที่ปวดแขน

Comment

สโต๊กเนียนมากไป เลยปวดแขน................อิอิ

Comment

Working...
                X