Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ x1950 pro มาช่วยตอบหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nitroboy View Post
    ถ้าคุณไช้ psu noname เชื่อผมซิ ว่าคุณไช้1950proได้ไม่คุ้มหรอก (ที่พูดได้เพราะเคยไช้อยู่แล้วpsuวัตร์แท้ขายไปหาของไหม่ไม่ทันต้องไช้วัตร์ละบาทแทนชั่วคลาว)
    ไม่รู้จะพูดยังไงนะ ไช้เองแล้วจะรู้ แต่ที่แน่ๆ ระวังนะ วันไหนเผลอๆ psuจะลาโลก มันจะหาเพื่อนไปด้วย (อาจจะเป็น 1950proเพื่อนรักมัน)
    มาคอนเฟิร์มเรื่องนี้ด้วยคนครับ ของผมน่ะโชคดี ไม่มีอะไรตามไปด้วย แต่ของเพื่อนี่ซิโชคร้าย เมนบอร์ดพัง แล้วฮาร์ดดิสยังทำท่าจะตามไปด้วยอีก ลอง Scan ดู Bad ตรึมครับ ข้อมูลในนั้นก็หายไปเยอะ บางส่วนก็เสีย ซื้อมายังไม่ทันครบปีโดนดีซะแล้ว

Comment

-

ลองดูล่ะกันครับ การ์ดจอราคาเกือบ 6 พัน อาจจะลาโลกก่อนเวลาอันควรเพราะ psu อันล่ะไม่กี่ร้อยก็ได้ 555+แล้วจาได้รุว่าคุ้มกันไหม ดูอย่างอื่นในเครื่องด้วยน่ะครับ

Comment

400w CoolerMaster OC ด้วยนะ ผ่าน

Comment

ของผม Enermax 350w เองอะ แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ

Comment

วัตต์แท้ๆไหวคับ

Comment

Originally posted by kramer View Post
              ของผม Enermax 350w เองอะ แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ
              แต่ของผม 370 w ครับ อิอิ
              ใกล้เคียงกัน

Comment

Working...
              X