Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีครายเคยเล่น enemy territory บ้่างอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีครายเคยเล่น enemy territory บ้่างอะคับ

มีครายเคยเล่น Enemy Territory: Quake Wars บ้่างอะคับ เป็นไงบ้างมันสนุกไหม

เล่นละคับ มันโคตร แต่เล่นเดโมนะครับ เล่นกะบอทบ้านไม่มีเน็ต

Comment

แล้วภาพในเกมส์จิงๆ มันงามไหมอะท่าน

Comment

ภาพก็ดีนะคับ แต่ผมเล่นไม่เป็นอ่ะ ลงแป็บเดียวก็ลบทิ้งเลย ที่สำคัญไม่ค่อยลื่นเท่าที่ควรด้วยเครื่องผมอ่ะ

Comment

ลองแล้วครับเล่นโหมดออนไล์ แต่ผมไม่ค่อยชอบอะครับ มันไม่สนุกเท่าที่ควร

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
            ลองแล้วครับเล่นโหมดออนไล์ แต่ผมไม่ค่อยชอบอะครับ มันไม่สนุกเท่าที่ควร
            เล่นเซิฟของที่ไหนอ่ะคับ

Comment

Working...
            X