Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lost planet ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lost planet ช่วยทีคับ

ผมลงเกมเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ พอกดเข้าเกมเปนแบบนี้ครับ

ไม่ทราบว่าเลือกอันไหนครับ ผม 7900GS DirectX9 ปะคับ

พอเลือกแล้วก็เป็นแบบนี้ครับ [เลือก อันไหนก็เปนแบบนี้หมดอะครับ]
    Attached Files

แผ่นแท้ป่ะครับ ถ้าแผ่นแท้ก็ปกตินะครับมันต้องโหลดให้เสร็ดก่อนถึงเข้าเล่นเกมส์ได้ ...

Comment

แผ่นแท้ครับ

อ่อ ต้องรอมันโหลดก่อนหรอครับ แล้วผมต้องเข้า อันไหนอะครับ

อันแรกมัน Lost Planet Extreme ไรนั่นอะครับ

อันสองก็ DX9

สามก็ DX10

Comment

เล่นDX9ครับ ตอนติดตั้งไม่ต้องเข้าเน็ตกลัวมันอัพเดตออโต้ครับ

Comment

ผมเปิดเน็ตไว้อ่า ตอนติดตั้งอะครับ แล้วมีวิธี ทำให้มันไม่ต้องโหลดอะไรนี่ปะครับ

หรือต้องลงใหม่แล้วปิดเนตครับ

Comment

ตอนผมติดตั้งมันไม่มีข้อความนี้เลยครับ ติดตั้งเสร็จก็เคล็ก dx9 dx10 ก็เล่นได้แล้ว ลองใหม่ดูครับ ไม่ต้องเข้าเน็ต

Comment

ขอบคุนครับ เด่วลองดู

Comment

แผ่นแท้เล่นผ่าน ส้นตรีน เอ้ย สตรีมเหรอครับ
                งั้นผมไม่ซื้อแล้ว เข็ดตั้งแต่ตอนHL2

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                  แผ่นแท้เล่นผ่าน ส้นตรีน เอ้ย สตรีมเหรอครับ
                  งั้นผมไม่ซื้อแล้ว เข็ดตั้งแต่ตอนHL2
                  ทำไมหรอครับ....

Comment

ผมลองทำตามดูแล้วครับ ปิดเน็ตแล้วลงครบหมดละครับ

พอเข้าเกม แล้วขึ้นแบบนี้ครับ ตอนที่รอโหลดอะครับ แล้วมันก็กลายเปนแบบนี้
                    Attached Files

Comment

ลองติดตั้งแบบเลือกครับ ตัดตัวsteam , lost planet ext..... ออกครับหรือลองลบออกครับ แผ่นแท้ไม่เคยลองด้วยสิ

Comment

ดันๆ ไป
                        ใช้เป็นแต่ของเทียม อะ

Comment

สงสัยคนมันโหลดเยอะ เกมส์มันต้องดาว์นโหลดผ่านสตรีมคับ คิดว่าอ่ะนะ เหมือนกับตอนอัพแพทของCS:Sเลย นานมั่กๆ

Comment

Working...
                          X