Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ x2 5200+ อยากรู้ว่ามันกี่ nm ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้ใช้ x2 5200+ อยากรู้ว่ามันกี่ nm ครับ

ถามผู้ใช้ x2 5200+ อยากรู้ว่ามันกี่ nm ครับ 60 หรือ 90

แล้ว ร้อนไหม ลากได้ไกล ไหม

เพราะ ตอนนี้ ลังเล 5000+ Blackกับ 5200+

มีทั้ง 90 และ 60 งับ

Comment

ตอนนี้ บ้านเราตัวที่มีขายคือ 90 ความเร็ว 2.6G F3

65 คือตัวที่มีความเร็ว 2.7G ครับ G2
      Attached Files

Comment

และ ร้านไหน ขาย 60 อ่ะ ช่วยแนะร้านให้หน่อยครับ

Comment

ยังไม่มีนำเข้าครับ ต้องสั่งแบบ By order

Comment

ADV น่า่จะยังมีคับ.......

Comment

ไม่ไหวอ่ะครับ advice เจอ ram ปลอมไป ที shockเลย

Comment

เออ ตัว 65nm L2 มานจะลดลงมาเหลือ 1Mไม่ช่ายหรอง่ะ เหนสเปกในเวปต่างประเทศง่ะ

Comment

Originally posted by hahaturnback View Post
                  ไม่ไหวอ่ะครับ advice เจอ ram ปลอมไป ที shockเลย
                  แรมปลอมมันมีด้วยหรอท่าน บอกหน่อยเปนไง เวลาซื้อจะได้ดูเป็นครับ

Comment

kingston 1g/ddr400 ตัวละ 1500 ตามร้าน อื่น ตัวละ 2100 อันนี้ตอนผม ซื้อ ใช้ สักพัก เสีย เปลี่ยนบ่อยมาก จน สุดท้าย ไหม้ -.- ก้เลยยอนทิ้งเลย

Comment

Working...
                    X