เลือกเมนบอร์ดไม่ได้ครับช่วยเลือกที อยากได้ am2 ddr 400 vga,audio,lan onboard เล่นDotA
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: เลือกเมนบอร์ดไม่ได้ครับช่วยเลือกที อยากได้ am2 ddr 400 vga,audio,lan onboard เล่นDotA

ผู้มาเยือน
    Guest

Default เลือกเมนบอร์ดไม่ได้ครับช่วยเลือกที อยากได้ am2 ddr 400 vga,audio,lan onboard เล่นDotA

เรื่องมีอยู่ว่า ผมมี
    CPU AMD Sempron3000+ AM2
    RAM Kingston DDR 512/400
    HDD Seagate 80GB SATA

ผมไม่รู้ว่าจะเลือกเมนบอร์ดอะไรดีอะครับที่ใส่ได้ ผมมีงบ 2500 เอง

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ASROCK AM2NF6-VSTA 2400

Bookmarks

Bookmarks