Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ oc บอดตัวนี้ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ oc บอดตัวนี้ด้วยครับ

asus a8nsli Delux
    CPU 3000+
    ram 1G dual cl 2.5
    อยาก ได้ ประมาณ 2.8 อะครับ หรือ 3.0 555 ถ้าได้นะครับ
    ใส่ซิ้งให้มันไปหมดแล้วครับ
    อยาก oc แบบสุดๆ อะครับ

หรือขอลิ้ง ที่เคยคุยกันก็ได้ครับ เคยอ่านเจออยู่ที่นึงอะครับ แต่หาไม่เจอแล้ว
    Last edited by Artw124; 25 Oct 2007, 21:15:25.

ตามนี้เลยครับ สำหรับผมนะ ถ้าอยากได้สุดๆก้อ

V.core V.dimm สุดบอร์ด
    ลดHT3X
    ทดแรมเหลือ333 หรือต่ำกว่า
    ล็อกบัสPci 33.33mhz pic-e 100mhz
    ปรับบัสทีละ3-5mhzครับ

ลองดูไปเรื่อยครับ ถ้าองค์ประกอบอื่นๆดี ไปไกลแน่ ของผมแรมร้ายมากๆครับ เลยได้แค่นี้

Comment

Working...
    X