Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4D945 กับ P4D950 มันต่างกันตรงไหนอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4D945 กับ P4D950 มันต่างกันตรงไหนอ่ะครับ

ผมงงๆ ยู่เห็น spec มันเท่ากันหมดเรยนิน่า

950มี VT 945 ไม่มีครับ เทคโนโลยีนี้จะสามารถสร้างสภาพแวดล้อมเสมือนได้หลายตัว ทำให้คอมพิวเตอร์สามารถทำงานด้วยระบบปฏิบัติการได้หลากหลาย อีกทั้งยังสามารถรันโปรแกรมต่างๆ ได้โดยที่ระบบจะไม่มีการรบกวนการทำงานในแต่ละสภาพแวดล้อมของการทำงานเลย
    ซึ่ง enduser อย่างเราๆแทบจะไม่ได้ใช้มันเลยครับเหมาะกับองค์กรมากกว่าหรือคนที่อยากเล่นเกมออนไลน์2id พร้อมๆกันครับ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
      950มี VT 945 ไม่มีครับ เทคโนโลยีนี้จะสามารถสร้างสภาพแวดล้อมเสมือนได้หลายตัว ทำให้คอมพิวเตอร์สามารถทำงานด้วยระบบปฏิบัติการได้หลากหลาย อีกทั้งยังสามารถรันโปรแกรมต่างๆ ได้โดยที่ระบบจะไม่มีการรบกวนการทำงานในแต่ละสภาพแวดล้อมของการทำงานเลย
      ซึ่ง enduser อย่างเราๆแทบจะไม่ได้ใช้มันเลยครับเหมาะกับองค์กรมากกว่าหรือคนที่อยากเล่นเกมออนไลน์2id พร้อมๆกันครับ
      ขอบคุณมากๆครับ แล้ว 950 มันไม่มีขายในไทยหรอครับ แล้วราคาต่าง 945 เยอะไหม
      Last edited by Onn[th_onset]; 31 Oct 2006, 22:34:32.

Comment

แต่ก่อน เห็น อยู่นะ 950 แต่เดี๋ยวนี้เห็นแต่ 945 - -
        ผมก็คนหนึ่งหล่ะ เล่นเกมส์ สองหน้าจอ *-*

Comment

Working...
        X